1. Injin karya tayoyi mara binnewa: Ana gyara shi kai tsaye a kan hanya da sukurori masu faɗaɗawa, waɗanda suke da sauƙin shigarwa kuma ana iya amfani da su don wutar lantarki. Bayan ƙayar ta faɗi, akwai tasirin bugun gudu, amma bai dace da motocin da ke da ƙarancin chassis ba.
2. Injin karya taya da aka binne: Bayan an sanya shi, yana da faɗi da ƙasa kuma yana da tasirin da ba a iya gani. Ya zama dole a haƙa rami mai zurfi a ƙasa don shigarwa. Bayan ƙayar ta faɗi, ba ta shafar wucewar kowace mota.
3. An yi kayan gaba ɗaya da ƙarfen carbon Q235, kauri na allon shine 12mm, kuma ba ya ɗaukar matsi.
4. Ana sarrafa shi ta hanyar tsarin guntu ɗaya, wanda yake da karko, abin dogaro, kuma mai sauƙin haɗawa; ana iya haɗa shi da wasu tsarin kamar ƙofofi, na'urori masu auna ƙasa, da infrared don cimma ikon sarrafa haɗin kai mai wayo.
5. A yanayin rashin wutar lantarki, na'urar karya taya tana tallafawa ɗaga ta da hannu.
6. Tsarin sarrafawa ya bi ƙa'idar GA/T1343-2016.
7. Ana iya daidaita tsayin ɗagawa cikin 'yanci, aikin yana da karko kuma amo yana ƙasa.
8. Ana shafa fenti na ruwa mai hana tsatsa a saman wurin, kuma ana amfani da sitika masu haske mai haske don taka rawar kyau da gargaɗi.
9. Farantin ƙasan ya ɗauki ƙirar rami, wanda ya dace da magudanar ruwa ko shigar ruwan sama.
Siffofi:
1. Tsarin yana da ƙarfi kuma mai ɗorewa, nauyin ɗaukar kaya yana da girma, saurin aiki yana da ƙarfi, hayaniyar ba ta da yawa, kuma yana iya daidaitawa da yanayi daban-daban na aiki.
2. Yana amfani da yanayin tuƙi na mota, shigarwa mai sauƙi, gyara mai sauƙi, babban aiki mai aminci, da tsawon rai na sabis.
3. Ana iya haɗa shi da sauran na'urorin sarrafawa don cimma ikon sarrafa haɗin gwiwa.
4. Mai karya taya zai iya gane hawa da sauka da hannu a yanayin rashin wutar lantarki, wanda hakan ba ya shafar tafiyar motar ta yau da kullun.
Don Allahbincikemu idan kuna da wasu tambayoyi game da samfuranmu ~
You also can contact us by email at ricj@cd-ricj.com
Lokacin Saƙo: Maris-09-2022

