Takaitaccen Bayani Game da Mai Kashe Taya~

Thefashewar tayarAna iya kiran r da abin toshe mota ko abin huda tayoyi. An raba shi zuwa nau'i biyu: hanya ɗaya da hanya biyu. An haɗa shi da farantin ƙarfe na A3 (siffar gangara tana kama da bugun gudu) da ruwan wukake na farantin ƙarfe. Yana ɗaukar na'urar sarrafawa ta nesa mai haɗakar lantarki/hydraulic/pneumatic, wacce take da sauƙin aiki. Wannan na'urar kayan aiki ne na zamani don kame motoci marasa izini da motocin 'yan ta'adda. Sabuwar samfuri ce da aka ƙera don mayar da martani ga abin da ke faruwa na motocin da ke wucewa suna tserewa daga tashoshin biyan kuɗi na manyan hanyoyi a ƙasata.
Idan kayan yana buƙatar yin aikin katsewa, danna maɓallin sama na na'urar sarrafawa ta nesa, kuma abin da ke da kaifi a cikin farantin ƙarfe a cikin abin karya taya zai miƙe nan take. Idan motar ta wuce ta cikin ƙarfi, tayar za ta huda ta kuma ta lalace. An tilasta wa ƙafafun su tsaya.
Idan aikin katsewar ya ƙare, danna maɓallin ƙasa na na'urar sarrafawa ta nesa, kuma kayan aikin ƙarfe mai kaifi zai koma ƙasan matakin ƙasa nan take ya shiga yanayin jiran aiki.
Samfurin yana da ayyuka biyu na birki da toshe ababen hawa kuma yana da farashi mai rahusa, wanda zai iya maye gurbin wani ɓangare na aikin bangon hana karo. Kayan aiki don tabbatar da tsaron rayuwar ma'aikatan kula da hanya da ma'aikatan tsaro na yanki da kuma tsaron kadarorin ƙasa.

Yi amfani da yanayin muhalli
Yanayin zafi: -40℃~+40℃
Danshin da ya dace: 95%
Yanayin hanyoyi daban-daban ba tare da yin ƙanƙara a kan hanya ba.
kwatanta:
1) Zafin yanayi a nan tsari ne na musamman idan aka yi la'akari da zafin saman hanya.
2) Yana iya aiki a kullum a ƙarƙashin yanayi kamar dusar ƙanƙara a kan hanya da ruwa a kan hanya.

Don Allah a tuntube mu don ƙarin bayanibayanai~


Lokacin Saƙo: Maris-09-2022

Aika mana da sakonka:

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi