Makullin Ajiye Motoci na Musamman na Hasken Rana

Takaitaccen Bayani:

Kayan aiki: Karfe mai carbon

Matsayin hana ruwa: IP67

Alamar kasuwanci: RICJ

Tsawon Hawan: 445mm

Tsayin faɗuwa: 75mm

Girman fakitin: 50*50*13

Tsarin asali: samfurin sarrafawa ta nesa

Ayyuka na musamman: Aikin Rana, Aikin App, Aikin firikwensin Smart

Sauran Ayyuka: ODMOEM (gyara tambari)

Fasali: Anti-Pressure


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Cikakkun Bayanan Samfura

Makullan ajiye motoci na'urar sarrafa wurin ajiye motoci ce mai matuƙar amfani, tana da fa'idodi da yawa.

makullin ajiye motoci (6)

Da farko, su nehana ruwa da tsatsa, yana ba da damar amfani da shi na dogon lokaci a cikin yanayi mai danshi ko yanayi mai tsauri ba tare da lalacewa ba.

makullin ajiye motoci (7)

Na biyu, makullan parking suna daAikin hana karo na 180°, yana kare motocin da aka ajiye su yadda ya kamata daga karo ko wani abu da ya faru daga wasu.

1664522474366

Bugu da ƙari, an tsara makullan ajiye motoci tare dakauri mai ƙarfi, suna ba da kyakkyawan juriya ga matsin lamba da kuma ikon jure wa ƙarfi mai yawa ba tare da nakasa ko lalacewa ba. An sanye su da fasahar ji mai wayo wacce za ta iya gano motocin da ke kusantowa ta atomatik kuma ta mayar da martani daidai, tana ba da ƙwarewar mai amfani mai dacewa.

makullin ajiye motoci

Makullan ajiye motoci kuma suna zuwa dafasalin ƙararrawa mai ji thula tana fitar da sautin gargaɗi lokacin da wani ya yi ƙoƙarin yin parking ko ɓarna ba tare da izini ba, wanda hakan ke hana ayyukan haram. Bugu da ƙari, makullan ajiye motoci suna da kayan aiki masu inganci.kwakwalwan wayo, tabbatar da ingantattun sigina da kuma karɓar umarni daidai da kuma aiwatar da su, tare da ƙara aminci da kwanciyar hankali.

微信图片_20221109140623

Bugu da ƙari, makullin ajiye motoci yana goyan bayanhanyoyi da yawa na sarrafa nesa, ciki har daNa'urar sarrafawa ta nesa ɗaya-da-ɗaya, na'urar sarrafawa ta nesa ɗaya-da-ɗaya da kuma na'urar sarrafawa ta nesa da yawa-da-ɗaya.Wannan yana nufin cewa na'urar sarrafawa ta nesa ɗaya za ta iya sarrafa makullan ajiye motoci da yawa a lokaci guda, ko kuma na'urorin sarrafawa ta nesa da yawa za su iya sarrafa makullan ajiye motoci iri ɗaya, wanda hakan ke sauƙaƙa gudanarwa da amfani da wurin ajiye motoci sosai.

makullin ajiye motoci

A takaice, makullin ajiye motoci yana ba da makullan ajiye motoci masu aminci, masu dacewa da inganci ga masu amfani tare da fa'idodinsa na hana ruwa da tsatsa, hana karo 180°, hana matsin lamba mai kauri, induction mai hankali, sautin ƙararrawa mai buzzer, guntu mai wayo da ayyukan sarrafa nesa daban-daban. Maganin Gudanar da Filin Ajiye Motoci.

makullin ajiye motoci
makullin ajiye motoci (3)
makullin ajiye motoci
makullin filin ajiye motoci mai wayo

Nunin masana'anta

makullin ajiye motoci (2)
makullin ajiye motoci

Sharhin Abokan Ciniki

makullin ajiye motoci
HP (1)

Gabatarwar Kamfani

game da

Shekaru 15 na gwaninta,fasaha ta ƙwararru da kuma sabis na bayan-tallace-tallace na sirri.
Themasana'antar yanki na 10000㎡+, don tabbatar daisarwa akan lokaci.
Ya yi aiki tare da kamfanoni sama da 1,000, yana hidimar ayyuka a ƙasashe sama da 50.

makullin ajiye motoci mai wayo (4)
makullin filin ajiye motoci mai wayo (1)
makullin ajiye motoci mai wayo (2)
makullin ajiye motoci mai wayo (4)
ajiye motoci

Shiryawa & Jigilar Kaya

横杆车位锁包装

Mu kamfani ne na tallace-tallace kai tsaye na masana'antu, wanda ke nufin muna ba abokan cinikinmu fa'idodi na farashi. Yayin da muke sarrafa masana'antarmu, muna da manyan kaya, wanda ke tabbatar da cewa za mu iya biyan buƙatun abokan ciniki. Ko da kuwa adadin da ake buƙata, mun himmatu wajen isar da kayayyaki akan lokaci. Muna mai da hankali sosai kan isar da kayayyaki akan lokaci don tabbatar da cewa abokan cinikinmu sun karɓi kayayyakin a cikin ƙayyadadden lokacin.

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

1. T: Wadanne Kayayyaki Za Ku Iya Badawa?

A: Kayan aikin kiyaye zirga-zirga da ajiye motoci, gami da nau'ikan kayayyaki 10, nau'ikan samfura daban-daban.

2.T: Zan iya yin odar kayayyaki ba tare da tambarin ku ba?

A: Hakika. Ana samun sabis na OEM kuma.

3Tambaya: Menene Lokacin Isarwa?

A: Lokacin isarwa mafi sauri shine kwanaki 3-7.

4.T: Shin kai kamfani ne ko masana'anta?
A: Mu masana'anta ne, maraba da ziyararku.

5.Q:Kuna da hukuma don sabis na bayan-tallace-tallace?

A: Duk wata tambaya game da kayan isarwa, za ku iya samun tallace-tallacenmu a kowane lokaci. Don shigarwa, za mu ba da bidiyon umarni don taimakawa kuma idan kun fuskanci wata tambaya ta fasaha, maraba da tuntuɓar mu don samun lokacin magance ta.

6.T: Yaya za a tuntube mu?

A: Don Allahbincikemu idan kuna da wasu tambayoyi game da samfuranmu ~

Hakanan zaka iya tuntuɓar mu ta imel aricj@cd-ricj.com


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi