fi ìbéèrè ranṣẹ

Ojú ìwé àwọn ohun èlò irin alagbara

Olùpèsè tó ní ìrírí nípa ààbò bollards, ilé iṣẹ́ agbára China

Pẹ̀lú ìlọsíwájú ìdàgbàsókè ìlú ńlá àti ìṣàn ọkọ̀ tí ń pọ̀ sí i, ààbò àti ààbò àwọn ọ̀nà ìlú ti di ohun pàtàkì sí i. Láti dáàbò bo àwọn ènìyàn tí ń rìn kiri, àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, àti àwọn ohun èlò àyíká kúrò nínú ìpalára ìjamba ọkọ̀, àwọn ọkọ̀ irin alagbara ti di apá pàtàkì díẹ̀díẹ̀ nínú àwọn ọ̀nà ìlú ńlá.

Àwọn bọ́ọ̀lù irin alagbara, tí a tún mọ̀ sí àwọn ìdènà tí kò lè farapa tàbí àwọn òpó ààbò, jẹ́ àwọn ohun èlò ààbò tí a ń lò ní etí òpópónà, àwọn ọ̀nà ẹlẹ́sẹ̀, àwọn onígun mẹ́rin, àti àwọn agbègbè mìíràn. Iṣẹ́ pàtàkì wọn ni láti ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìdènà àti ìtọ́sọ́nà nígbà tí ọkọ̀ bá ń rìn, láti dènà àwọn ọkọ̀ láti wọ inú àwọn ibi tí àwọn ènìyàn ń rìn bí wọ́n bá fẹ́. Wọ́n tún ń dènà ibi ìdúró ọkọ̀ tí kò bófin mu. Àwọn bọ́ọ̀lù irin alagbara ni a sábà máa ń fi àwọn ohun èlò irin alagbara tí ó dára ṣe, tí a fi agbára ìdènà ipata, ìdènà ojú ọjọ́, àti agbára wọn hàn, èyí tí ó ń jẹ́ kí wọ́n lè máa ṣe ìtọ́jú ẹwà àti ìdúróṣinṣin ní onírúurú ipò ojú ọjọ́.

Yàtọ̀ sí iṣẹ́ ààbò wọn, àwọn ohun èlò irin alagbara tún lè ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ohun ọ̀ṣọ́ ní àwọn ilẹ̀ ìlú. Pẹ̀lú onírúurú àwòrán, a lè ṣe wọ́n ní ìbámu pẹ̀lú àṣà àti àkọ́lé ìlú, kí wọ́n sì dara pọ̀ mọ́ àyíká ìlú. Èyí kìí ṣe pé ó ń pèsè ààbò nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún ń mú kí àwòrán ìlú náà pọ̀ sí i. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, irin alagbara rọrùn láti mọ́ àti láti tọ́jú, ó ń pa ojú rẹ̀ mọ́ dáradára, èyí sì ń mú kí ó mọ́ tónítóní àti ẹwà àwọn ọ̀nà ìlú.

Ifihan ile ibi ise

Chengdu ricj—ilé iṣẹ́ alágbára kan tí ó ní ìrírí ọdún mẹ́ẹ̀ẹ́dógún àti jù bẹ́ẹ̀ lọ, ó ní ẹgbẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ àti ìṣẹ̀dá tuntun, ó sì ń pèsè àwọn alábáṣiṣẹpọ̀ kárí ayé pẹ̀lú àwọn ọjà tó ga, iṣẹ́ ọ̀jọ̀gbọ́n àti iṣẹ́ lẹ́yìn títà. A ti ṣe àgbékalẹ̀ ìbáṣepọ̀ tó yọrí sí rere pẹ̀lú ọ̀pọ̀ àwọn oníbàárà kárí ayé, a ti fọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú àwọn ilé-iṣẹ́ tó ju ẹgbẹ̀rún kan lọ, àti àwọn iṣẹ́ ìtọ́jú ní orílẹ̀-èdè tó ju márùn-ún lọ. Pẹ̀lú ìrírí àwọn iṣẹ́ 1,000+ ní ilé iṣẹ́ náà, a lè pàdé àwọn ìbéèrè àṣàyàn àwọn oníbàárà ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀. Agbègbè ilé iṣẹ́ náà jẹ́ 10,000㎡+, pẹ̀lú àwọn ohun èlò pípé, ìwọ̀n iṣẹ́ tó pọ̀ àti ìṣẹ̀dá tó tó, èyí tí ó lè rí i dájú pé a fi ránṣẹ́ ní àkókò.

Ifihan ile ibi ise

Ọ̀ràn Wa

Nígbà kan rí, ní ìlú Dubai tí ó kún fún èrò, oníbàárà kan wá sí ojú òpó wẹ́ẹ̀bù wa láti wá ojútùú láti dáàbò bo àyíká ilé ìṣòwò tuntun kan. Wọ́n ń wá ojútùú tó lágbára àti tó lẹ́wà tí yóò dáàbò bo ilé náà lọ́wọ́ àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, tí yóò sì tún jẹ́ kí àwọn ènìyàn máa rìn kiri...

Ọ̀kan lára ​​àwọn oníbàárà wa, tó jẹ́ onílé ìtura, tọ̀ wá wá pẹ̀lú ìbéèrè láti fi àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ aládàáni síta ilé ìtura rẹ̀ láti dènà kí àwọn ọkọ̀ tí a kò gbà láyè wọlé. Àwa, gẹ́gẹ́ bí ilé iṣẹ́ tí ó ní ìrírí púpọ̀ nínú ṣíṣe àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ aládàáni, inú wa dùn láti fún wa ní ìgbìmọ̀ àti ìmọ̀ wa.

Fídíò YouTube

Àwọn Ìròyìn Wa

Pẹ̀lú ìdàgbàsókè ìlú àti ìdàgbàsókè àwọn ohun tí àwọn ènìyàn nílò fún dídára ilé,awọn bollards irin alagbaragẹ́gẹ́ bí ohun pàtàkì kan nínú àwọn ohun ìṣẹ̀dá ìlú ńlá, wọ́n ń gba àfiyèsí àti ìfẹ́ àwọn ènìyàn díẹ̀díẹ̀.

Ni akọkọ, Ile-iṣẹ RICJ n pese awọn ọja ti a ṣe adani ti ara ẹni, ṣe akanṣe giga, iwọn ila opin...

Bí ìdàgbàsókè ìlú ṣe ń tẹ̀síwájú, àwọn ètò ọ̀nà àti ọkọ̀ ojú irin ti di ohun pàtàkì sí i. Nínú àwòrán àti ètò àwọn ọ̀nà ìlú, ìdúróṣinṣin àti ààbò àwọn ohun èlò ìrìnnà jẹ́ àníyàn pàtàkì. Láìpẹ́ yìí, ojútùú tuntun kan ní agbègbè àwọn ohun èlò ìrìnnà ti ...

Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, pẹ̀lú ìdàgbàsókè ìrìnnà ìlú àti iye àwọn ọkọ̀ tí ń pọ̀ sí i, a ti lo àwọn ọkọ̀ aládàáni láti rí i dájú pé ìrìnnà ìlú wà ní ìpele àti ààbò. Gẹ́gẹ́ bí irú ọkọ̀ aládàáni, ọkọ̀ aládàáni irin alagbara ń kó ipa pàtàkì nínú...


Fi ifiranṣẹ rẹ ranṣẹ si wa:

Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa