fi ìbéèrè ranṣẹ

Àwọn bọ́ọ̀lù alágbékalẹ̀ tó ṣeé gbé kiri

Ilé iṣẹ́ amúṣẹ́dá tí a lè fa àtúnṣe ọwọ́, ilé iṣẹ́ oníṣòwò osunwon

Bọ́ládì tí a lè fà padà pẹ̀lú ọwọ́ jẹ́ bọ́ládì tí a lè fà padà tí ó nílò iṣẹ́ ọwọ́. Àwọn bọ́ládì tí a lè fà padà pẹ̀lú ọwọ́ lè rọrùn láti tẹ̀ kí a sì fẹ̀ sí i fún rírọrùn gbígbé àti ìtọ́jú, èyí tí ó mú kí ó rọrùn láti gbé lọ sí ibi tí a nílò rẹ̀ nígbà tí a bá nílò rẹ̀, èyí tí ó dín ìṣòro ìrìnnà àti ìpamọ́ kù. Àwọn bọ́ládì tí a lè fà padà pẹ̀lú ọwọ́ sábà máa ń náwó ju àwọn ohun èlò ààbò tàbí ìyàsọ́tọ̀ tí a ti fi sílẹ̀ lọ. Owó wọn kéré àti agbára wọn mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tí a ń lò ní gbogbogbòò. Àwọn bọ́ládì tí a lè fà sẹ́yìn pẹ̀lú ọwọ́ ni a sábà máa ń ṣe láti lágbára gan-an, a sì lè lò wọ́n fún onírúurú ète, bíi sísàmì sí pípa ọ̀nà, ìyàsọ́tọ̀ agbègbè, ìtọ́sọ́nà ìrìnnà, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Nítorí pé ó rọrùn láti lò àti pé ó lè ṣe àtúnṣe, a lè ṣe àtúnṣe sí àwọn ipò àti àìní tó yàtọ̀ síra. Àwọn bọ́ọ̀lù tí a lè fà padà sábà máa ń ní àwọn ìgbésẹ̀ ìṣètò àti ìgbésẹ̀ ìṣiṣẹ́ tí ó rọrùn, nítorí náà wọ́n lè yára dáhùn sí àwọn ipò tí ó nílò ìpínkiri tàbí ìṣàkóso ìṣàn ọkọ̀. Èyí ṣe pàtàkì ní pàtàkì ní àwọn ipò pajawiri. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ bọ́ọ̀lù tí a fi ọwọ́ ṣe ni a fi àwọn ohun èlò tó lágbára ṣe tí ó lè kojú onírúurú ipò ojú ọjọ́ àti ìfúnpá òde, èyí tí ó ń rí i dájú pé a lè lò ó fún ìgbà pípẹ́ ní onírúurú àyíká.

Ifihan ile ibi ise

Chengdu ricj—ilé iṣẹ́ alágbára kan tí ó ní ìrírí ọdún mẹ́ẹ̀ẹ́dógún àti jù bẹ́ẹ̀ lọ, ó ní ẹgbẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ àti ìṣẹ̀dá tuntun, ó sì ń pèsè àwọn alábáṣiṣẹpọ̀ kárí ayé pẹ̀lú àwọn ọjà tó ga, iṣẹ́ amọṣẹ́ àti iṣẹ́ lẹ́yìn títà. A ti ṣe àgbékalẹ̀ ìbáṣepọ̀ tó yọrí sí rere pẹ̀lú ọ̀pọ̀ àwọn oníbàárà kárí ayé, a ti fọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú àwọn ilé-iṣẹ́ tó ju ẹgbẹ̀rún kan lọ, àti àwọn iṣẹ́ ìtọ́jú ní orílẹ̀-èdè tó ju àádọ́ta lọ. Pẹ̀lú ìrírí àwọn iṣẹ́ àgbékalẹ̀ 1,000+ ní ilé iṣẹ́ náà, a lè pàdé àwọn ìbéèrè àtúnṣe ti àwọn oníbàárà ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀. Agbègbè ilé iṣẹ́ náà jẹ́ 10,000㎡+, pẹ̀lú àwọn ohun èlò pípé, ìwọ̀n ìṣẹ̀dá ńlá àti ìṣẹ̀dá tó tó, èyí tí ó lè rí i dájú pé a fi ránṣẹ́ ní àkókò.

Ifihan ile ibi ise

Ọ̀ràn Wa

Ọ̀kan lára ​​àwọn oníbàárà wa, tó jẹ́ onílé ìtura, tọ̀ wá wá pẹ̀lú ìbéèrè láti fi àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ aládàáni síta ilé ìtura rẹ̀ láti dènà kí àwọn ọkọ̀ tí a kò gbà láyè wọlé. Àwa, gẹ́gẹ́ bí ilé iṣẹ́ tí ó ní ìrírí púpọ̀ nínú ṣíṣe àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ aládàáni, inú wa dùn láti fún wa ní ìgbìmọ̀ àti ìmọ̀ wa.

Fídíò YouTube

Àwọn Ìròyìn Wa

Ṣí ìrọ̀rùn rẹ payá pẹ̀lú ìṣísẹ̀ kan ṣoṣo! Ṣíṣe àgbékalẹ̀ “Manual Telescopic Bollard” tuntun, ohun èlò pàtàkì fún ìgbésí ayé rẹ ojoojúmọ́. Kì í ṣe pé ó rọrùn láti lò nìkan ni, ó tún ní ìwọ̀n owó gíga àti iṣẹ́ tó ga. A fi irin alagbara tí a yàn láàyò ṣe irin yìí, ó sì pọ̀ sí i...

Bí àkókò ṣe ń yí padà, bẹ́ẹ̀ náà ni ó yẹ kí àwọn ọjà wa ṣe! Inú wa dùn láti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ohun èlò tuntun wa: 304 Stainless Steel Fixed Bollard. Bollard yìí yóò di apá pàtàkì nínú iṣẹ́ ìkọ́lé rẹ, yóò sì fi ẹwà àti ààbò kún àyíká rẹ. 304 Stainless Steel: Preopt ati F...

Pẹ̀lú ìdàgbàsókè ìlú ńlá àti ìdàgbàsókè àwọn ohun tí àwọn ènìyàn nílò fún dídára ilé, àwọn ohun èlò irin alagbara, gẹ́gẹ́ bí ohun pàtàkì fún ilẹ̀ ìlú, ń gba àfiyèsí àti ìfẹ́ àwọn ènìyàn díẹ̀díẹ̀. Lákọ̀ọ́kọ́, Ilé-iṣẹ́ RICJ ń pèsè àdáni tí a ṣe àdáni fún ara ẹni ...


Fi ifiranṣẹ rẹ ranṣẹ si wa:

Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa