-
Kí ni àwọn bollards ààbò gíga tí ó dúró ṣinṣin?
Àwọn bọ́ọ̀lù ààbò gíga tí kò ní ìdúróṣinṣin ni a ṣe láti fúnni ní ààbò tó pọ̀ jùlọ lòdì sí àwọn ìkọlù ọkọ̀ àti wíwọlé láì gbà láyè, èyí tí ó mú kí wọ́n ṣe pàtàkì fún ààbò àwọn agbègbè tí ó léwu. Àwọn bọ́ọ̀lù wọ̀nyí ni a sábà máa ń fi irin tí a ti fi agbára mú, kọnkéréètì, tàbí àwọn ohun èlò tí ó lágbára ṣe láti kojú ìdènà gíga...Ka siwaju -
Àwọn Bọ́ládì Onígun Mẹ́ta àti Àwọn Bọ́ládì Yíká
Ṣé o mọ ìyàtọ̀ láàárín àwọn bọ́ọ̀lù onígun mẹ́rin àti àwọn bọ́ọ̀lù onígun mẹ́rin? Àwọn bọ́ọ̀lù onígun mẹ́rin: Apẹẹrẹ: Òde òní, onígun mẹ́rin, àti onígun mẹ́rin, tí ó ń mú kí ó rí bí ẹni pé ó dára àti òde òní. Àwọn ohun èlò: A sábà máa ń fi irin, aluminiomu, tàbí kọnkéré ṣe é. Àwọn ohun èlò: A máa ń lò ó ní àwọn ibi ìlú ńlá, àwọn agbègbè ìṣòwò, ...Ka siwaju -
Kí ni àwọn ọkọ̀ ojú omi tí wọ́n ń pè ní papa ọkọ̀ òfurufú?
Àwọn ohun èlò ààbò tí a ṣe pàtó fún àwọn pápákọ̀ òfurufú. Wọ́n sábà máa ń lò wọ́n láti ṣàkóso ìrìnàjò ọkọ̀ àti láti dáàbò bo àwọn òṣìṣẹ́ àti àwọn ohun èlò pàtàkì. Wọ́n sábà máa ń fi wọ́n sí àwọn agbègbè pàtàkì bí ẹnu ọ̀nà àti ọ̀nà àbájáde pápákọ̀ òfurufú, ní àyíká àwọn ilé ìdúró, lẹ́gbẹ̀ẹ́ àwọn ibi tí a ń lọ...Ka siwaju -
Àwọn ìdènà ojú ọ̀nà àti ìdènà taya: ìdènà àti ìdáhùn pajawiri
Nínú ọ̀ràn ààbò, àwọn ìdènà ojú ọ̀nà àti ìdènà taya jẹ́ ohun èlò ààbò ààbò méjì tí a sábà máa ń lò, tí a sábà máa ń lò ní àwọn ibi ààbò gíga bíi pápákọ̀ òfurufú, àwọn ilé iṣẹ́ ìjọba, àwọn ibùdó ológun, àwọn pápá ìṣòwò, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Wọn kìí ṣe fún ìdènà ojoojúmọ́ nìkan ni a ń lò wọ́n, ṣùgbọ́n wọ́n tún ń kó ipa pàtàkì nínú àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ pajawiri...Ka siwaju -
Báwo ni a ṣe lè yan ẹ̀rọ ìdènà ojú ọ̀nà tó yẹ? ——Ìtọ́sọ́nà ríra ọjà tó wúlò
Gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ààbò pàtàkì, àwọn ìdènà ojú ọ̀nà ni a ń lò ní pápákọ̀ òfurufú, àwọn ilé iṣẹ́ ìjọba, àwọn ọgbà ìtura ilé-iṣẹ́, àwọn ilé-ìwé, àwọn ibi ìṣòwò àti àwọn ibòmíràn. Oríṣiríṣi ipò ní àwọn ohun tí a nílò fún ìdènà ojú ọ̀nà, àti yíyan ọjà tí ó tọ́ ṣe pàtàkì. Àwọn wọ̀nyí ni àwọn kókó pàtàkì...Ka siwaju -
Báwo ni àwọn bọ́ọ̀lù gbígbé láìfọwọ́ṣe ṣe ń mú ààbò ojú ọ̀nà sunwọ̀n síi?
Nínú ìṣàkóso ọkọ̀ ojú irin àti ètò ààbò ìlú òde òní, àwọn ohun èlò ìgbéga ọkọ̀ aládàáni ti di ohun èlò pàtàkì fún mímú ààbò ojú ọ̀nà àti ìṣiṣẹ́ ọkọ̀ pọ̀ sí i. Kì í ṣe pé ó lè ṣàkóso ìṣàn ọkọ̀ lọ́nà tó dára nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún lè dènà àwọn ọkọ̀ tí a kò fún ní àṣẹ láti kọjá àti láti rí i dájú pé ààbò...Ka siwaju -
Báwo ni o ṣe mọ̀ nípa Powder Coating àti Hot Dip Bollards?
Ìbòrí lulú àti fífọwọ́sí gbígbóná jẹ́ ọ̀nà ìparí méjì tó gbajúmọ̀ tí a ń lò fún àwọn ohun èlò ìbòrí láti mú kí agbára wọn pọ̀ sí i, kí wọ́n lè dúró ṣinṣin, àti kí wọ́n rí bíi ti tẹ́lẹ̀. Àwọn ọ̀nà wọ̀nyí ni a sábà máa ń lò fún àwọn ohun èlò ìbòrí ní àyíká tí ó ní ìfarahàn gíga. Àwọn ohun èlò ìbòrí lulú: Ìlànà: Ìbòrí lulú ní...Ka siwaju -
Báwo ni o ṣe mọ̀ nípa àwọn Ètò Àtúnṣe Tí a Fi Kún Ẹ́?
Àwọn bọ́ọ̀lù tí a fi sínú rẹ̀ ni a fi sínú ilẹ̀ láìléwu, èyí tí ó ń pèsè ààbò àti ìdarí wíwọlé títí láé. A sábà máa ń lo àwọn bọ́ọ̀lù wọ̀nyí ní àwọn agbègbè tí ọkọ̀ pọ̀ sí fún ìdíwọ́ ọkọ̀, ààbò àwọn arìnrìn-àjò, àti ààbò dúkìá. Àwọn Ohun Pàtàkì: Fífi sori ẹrọ títí láé – Tí a fi sínú rẹ̀...Ka siwaju -
Àwọn Bọ́ọ̀lù tí a fi ìyẹ́fun bo ní Australia
Àwọn igi bollards tí a fi lulú bo ni a ń lò ní Australia fún ìrísí wọn, agbára wọn, àti bí wọ́n ṣe ń mú kí ààbò wà ní àwọn agbègbè tí ọkọ̀ pọ̀ sí. Àwọ̀ ewéko dídán náà mú kí wọ́n yàtọ̀, èyí sì mú kí wọ́n dára fún àwọn ibi ìdúró ọkọ̀, àwọn ọ̀nà tí a fi ń rìn, àti àwọn ibi tí gbogbo ènìyàn lè máa gbé. Àwọn Ohun Pàtàkì: H...Ka siwaju -
Kí ni ìpele tí afẹ́fẹ́ kò lè gbà láti inú àwọn ọ̀pá àsíá?
Gẹ́gẹ́ bí ibi ìta gbangba, àwọn ọ̀pá àsíá ni a ń lò ní àwọn ilé iṣẹ́ ìjọba, àwọn ilé-iṣẹ́, àwọn ilé-ìwé, àwọn onígun mẹ́rin àti àwọn ibòmíràn. Nítorí pé wọ́n máa ń fi ara wọn síta fún ìgbà pípẹ́, ààbò àwọn ọ̀pá àsíá ṣe pàtàkì, àti pé ìpele ìdènà afẹ́fẹ́ jẹ́ àmì pàtàkì láti wọn dídára ọ̀pá àsíá...Ka siwaju -
Kí ló ń pinnu ìpele ìdènà afẹ́fẹ́ ti ọ̀pá àsíá kan?
Àwọn nǹkan wọ̀nyí ló máa ń pinnu ìpele ìdènà afẹ́fẹ́ ti ọ̀pá àsíá: 1. Ohun èlò ọ̀pá àsíá Àwọn ọ̀pá àsíá ti onírúurú ohun èlò ní ìdènà afẹ́fẹ́ tó yàtọ̀ síra. Àwọn ohun èlò tó wọ́pọ̀ ni: Irin alagbara (304/316): Ìdènà ìbàjẹ́ tó lágbára, tí a sábà máa ń lò níta, ṣùgbọ́n ó gbọ́dọ̀ nípọn...Ka siwaju -
Àwọn ohun èlò wo ni a fi ṣe àwọn ọ̀pá àsíá tí a sábà máa ń lò?
Àwọn ohun èlò ìpìlẹ̀ àsíá tí a sábà máa ń lò jẹ́ àwọn wọ̀nyí: 1. Ipìlẹ̀ àsíá irin alágbára (tí ó wọ́pọ̀ jùlọ) Àwọn àwòṣe tí a sábà máa ń lò: 304, 316 Irin alagbara: Àwọn ẹ̀yà ara rẹ̀: Ìdènà ipata líle, ó yẹ fún lílo níta gbangba fún ìgbà pípẹ́. 304 Irin alagbara dára fún àyíká lásán, 316 irin alagbara jẹ́ ohun tí ó túbọ̀ ń yípadà sí...Ka siwaju

