fi ìbéèrè ranṣẹ

Awọn iroyin

  • Àwọn Bọ́ọ̀lù Ọ̀nà Ìrìnàjò Tí A Fọ́ Sílẹ̀

    Àwọn Bọ́ọ̀lù Ọ̀nà Ìrìnàjò Tí A Fọ́ Sílẹ̀

    Àwọn òpó ọ̀nà tí a fi ṣe àkójọpọ̀ àwọn àpótí tí a fi ọwọ́ ṣe ni àwọn àpótí ààbò tí a ṣe láti ṣàkóso ọ̀nà ọkọ̀ sí àwọn ọ̀nà ọkọ̀, àwọn ibi ìdúró ọkọ̀, àti àwọn ibi tí a ti dínkù. A lè sọ̀ wọ́n kalẹ̀ ní ìrọ̀rùn láti jẹ́ kí wọ́n kọjá kí a sì tì wọ́n mọ́ ibi tí ó dúró ṣinṣin láti dí àwọn ọkọ̀ tí a kò fún ní àṣẹ. Àwọn Ẹ̀yà Pàtàkì ...
    Ka siwaju
  • Àwọn ohun èlò irin alagbara: àṣàyàn tuntun fún ààbò ìlú pẹ̀lú iṣẹ́ àti ẹwà

    Àwọn ohun èlò irin alagbara: àṣàyàn tuntun fún ààbò ìlú pẹ̀lú iṣẹ́ àti ẹwà

    Nínú àwọn ètò ìlú, ààbò gbogbogbòò àti ìṣàkóso ọkọ̀ ojú irin, a kò le fojú fo ipa àwọn ọkọ̀ ojú irin. Wọ́n ni wọ́n ń pín àwọn agbègbè, dí àwọn ọkọ̀ àti dídáàbòbò àwọn tí ń rìn kiri. Láàrín ọ̀pọ̀lọpọ̀ ohun èlò, àwọn ọkọ̀ ojú irin tí kò ní irin ti di àṣàyàn àkọ́kọ́ fún ààbò ìlú díẹ̀díẹ̀...
    Ka siwaju
  • Àwọn àìlóye tó wọ́pọ̀ nípa bollard aládàáni, ṣé o ti ṣubú sínú wọn? (Apá Kejì)

    Àwọn àìlóye tó wọ́pọ̀ nípa bollard aládàáni, ṣé o ti ṣubú sínú wọn? (Apá Kejì)

    Àwọn ohun èlò ìtọ́jú ọkọ̀ (tí a tún ń pè ní àwọn ohun èlò ìtọ́jú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ aládàáni tàbí àwọn ohun èlò ìtọ́jú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ọlọ́gbọ́n) jẹ́ ohun èlò ìtọ́jú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ òde òní, tí a ń lò ní àwọn ojú ọ̀nà ìlú, àwọn ibi ìtọ́jú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, àwọn ibi ìṣòwò àti àwọn ibòmíràn láti ṣàkóso àti láti ṣàkóso ìwọlé àti ìjáde ọkọ̀. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé a ṣe àwòrán àti lílo ohun èlò ìtọ́jú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́...
    Ka siwaju
  • Iru awọn ẹrọ apanirun taya melo ni o mọ?

    Iru awọn ẹrọ apanirun taya melo ni o mọ?

    Àwọn irú Taya Killer tí a sábà máa ń lò ni àwọn ohun tí a fi sínú rẹ̀, skru-on, àti àwọn ohun tí a lè gbé kiri; àwọn ọ̀nà ìwakọ̀ pẹ̀lú ọwọ́ àti aládàáni; àti àwọn iṣẹ́ pẹ̀lú ọ̀nà kan àti ọ̀nà méjì. Àwọn oníbàárà lè yan àwòṣe tí ó yẹ ní ìbámu pẹ̀lú ipò lílò wọn (ìgbà pípẹ́/ìgbà díẹ̀, ìpele ààbò, àti ìnáwó). Àwọn Taya Killer lè jẹ́ ológbò...
    Ka siwaju
  • Àwọn àìlóye tó wọ́pọ̀ nípa bọ́ọ̀lù aládàáni, ṣé o ti ṣubú sínú wọn?

    Àwọn àìlóye tó wọ́pọ̀ nípa bọ́ọ̀lù aládàáni, ṣé o ti ṣubú sínú wọn?

    Àwọn ohun èlò ìtọ́jú ọkọ̀ (tí a tún ń pè ní àwọn ohun èlò ìtọ́jú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ aládàáni tàbí àwọn ohun èlò ìtọ́jú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ọlọ́gbọ́n) jẹ́ ohun èlò ìtọ́jú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ òde òní, tí a ń lò ní àwọn ojú ọ̀nà ìlú, àwọn ibi ìtọ́jú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, àwọn ibi ìṣòwò àti àwọn ibòmíràn láti ṣàkóso àti láti ṣàkóso ìwọlé àti ìjáde ọkọ̀. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé a ṣe àwòrán àti lílo ohun èlò ìtọ́jú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́...
    Ka siwaju
  • Ṣe o nilo igbanilaaye lati gbe ọpá asia kan si AMẸRIKA?

    Ṣe o nilo igbanilaaye lati gbe ọpá asia kan si AMẸRIKA?

    Ní Amẹ́ríkà, o kìí sábà nílò àṣẹ láti gbé ọ̀pá àsíá sí orí dúkìá àdáni, ṣùgbọ́n ó sinmi lórí àwọn òfin agbègbè. Èyí ni àlàyé díẹ̀: 1. Àwọn Ilé Àdáni (kò sí HOA) O kò nílò àṣẹ tí ọ̀pá àsíá bá wà: Lórí dúkìá rẹ lábẹ́ ìwọ̀n ẹsẹ̀ 20 sí 25. Àwọn agbègbè agbègbè...
    Ka siwaju
  • Àwọn Páálídì Páákì Tí A Lè Ṣe Pàpọ̀

    Àwọn Páálídì Páákì Tí A Lè Ṣe Pàpọ̀

    Àwọn àpótí ìdúró ọkọ̀ tí a lè tẹ̀ jẹ́ ojútùú tó wúlò tí ó sì rọrùn láti ṣàkóso wíwọlé ọkọ̀ àti ìṣàkóso ibi ìdúró ọkọ̀. A ṣe àwọn àpótí wọ̀nyí láti jẹ́ kí ó rọrùn láti tẹ̀ nígbà tí a bá nílò wíwọlé, kí a sì gbé wọn sókè láti dínà àwọn ọkọ̀ láti wọ àwọn agbègbè kan. Wọ́n ní àpapọ̀ tó dára...
    Ka siwaju
  • Kí ló dé tí àwọn ìdènà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tí a fi ń ṣàkóso ọ̀nà jíjìn gbajúmọ̀ ní Saudi Arabia?

    Kí ló dé tí àwọn ìdènà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tí a fi ń ṣàkóso ọ̀nà jíjìn gbajúmọ̀ ní Saudi Arabia?

    Àwọn ìdènà ìpamọ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ gbajúmọ̀ ní Saudi Arabia, tí àwọn àṣà ìṣàkóṣo ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tó ní ọgbọ́n ń fà, ìmọ̀ tó ń pọ̀ sí i nípa ẹ̀tọ́ àwọn onímọ́tò, bí a ṣe lè yí àyíká padà, àti iṣẹ́ àgbékalẹ̀ rẹ̀ káàkiri. Pẹ̀lú ìrọ̀rùn wọn, ọgbọ́n wọn, agbára oòrùn, àti àwọn ohun èlò ìdènà olè jíjà, àwọn ọ̀nà ìpamọ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́...
    Ka siwaju
  • Àwọn àǹfààní wo ló wà nínú àwọn bọ́ọ̀lù hydraulic 114mm?

    Àwọn àǹfààní wo ló wà nínú àwọn bọ́ọ̀lù hydraulic 114mm?

    Àwọn bọ́ọ̀lù hydraulic oníwọ̀n 114mm ní àwọn àǹfààní wọ̀nyí: 1. Ìwọ̀n Déédéé àti Ìyípadà 114mm jẹ́ ìwọ̀n ìpele tí ó wọ́pọ̀ ní ọjà, ó dára fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ipò ìṣàkóṣo ọkọ̀ àti ìṣàkóṣo ẹnu ọ̀nà/ìjáde. Wọn kò wúwo jù tàbí wọ́n rẹ́rìn jù, wọ́n ní ìrísí tí ó báramu àti àfikún...
    Ka siwaju
  • Ṣé ó sàn kí àwọn irin alágbára má ní ìpìlẹ̀ tàbí kí wọ́n má ní ìpìlẹ̀?

    Ṣé ó sàn kí àwọn irin alágbára má ní ìpìlẹ̀ tàbí kí wọ́n má ní ìpìlẹ̀?

    Yálà àwọn bọ́ọ̀lù irin alagbara ló dára jù pẹ̀lú ìpìlẹ̀ tàbí láìsí rẹ̀ sinmi lórí ipò ìfisílẹ̀ pàtó àti àwọn ohun tí a nílò láti lò. 1. Bọ́ọ̀lù Irin Alagbara pẹ̀lú Ìpìlẹ̀ (Irú Fálàǹtì) Àwọn Àǹfààní: Fífi sori ẹrọ rọrùn, kò sí ohun tí a nílò láti walẹ̀; fi àwọn skru ìfàsẹ́yìn pamọ́. Ó dára fún conc...
    Ka siwaju
  • Kí ló dé tí àwọn bọ́ọ̀lù amúlétutù tí a lè gbé kiri fi gbajúmọ̀ ní UK?

    Kí ló dé tí àwọn bọ́ọ̀lù amúlétutù tí a lè gbé kiri fi gbajúmọ̀ ní UK?

    Gbajúmọ̀ àwọn bọ́ọ̀lù amúlétutù tí a lè gbé kiri ní UK wá láti inú àpapọ̀ àwọn nǹkan, títí bí ààyè ìlú ńlá, ìgbésí ayé àwọn olùgbé, àìní ààbò, àti àwọn ìdènà ìlànà. Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé wọ́n ń rí i dájú pé iṣẹ́ wọn dára, àwọn bọ́ọ̀lù amúlétutù wọ̀nyí tún bá ẹwà Gẹ̀ẹ́sì mu, ìṣeéṣe, àti...
    Ka siwaju
  • Ifihan kukuru si Awọn Bollards Sidewalk

    Ifihan kukuru si Awọn Bollards Sidewalk

    Àwọn òpó ọ̀nà ẹlẹ́sẹ̀ Àwọn òpó ọ̀nà ẹlẹ́sẹ̀ jẹ́ àwọn òpó ààbò tí a gbé kalẹ̀ ní ẹ̀gbẹ́ ọ̀nà ẹlẹ́sẹ̀, àwọn òpópónà, àti àwọn ibi gbogbogbò láti mú ààbò àwọn arìnrìn-àjò sunwọ̀n síi, láti ṣàkóso wíwọlé ọkọ̀, àti láti ṣe ààlà. Wọ́n ń ran àwọn arìnrìn-àjò lọ́wọ́ láti ya àwọn ọkọ̀ kúrò, láti darí ìrìn-àjò ẹsẹ̀ àti láti dènà wíwọlé ọkọ̀ láì gbà láyè láti...
    Ka siwaju

Fi ifiranṣẹ rẹ ranṣẹ si wa:

Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa