fi ìbéèrè ranṣẹ

Awọn iroyin

  • Awọn ipo lilo ti o yẹ fun fifọ taya ti o ṣee gbe

    Awọn ipo lilo ti o yẹ fun fifọ taya ti o ṣee gbe

    Ohun èlò ìfọ́ taya jẹ́ ohun èlò pajawiri tí a máa ń lò ní àkókò pajawiri. A máa ń lò ó láti pa taya ọkọ̀ run kíákíá. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé irinṣẹ́ yìí lè má dún bí ohun tí a sábà máa ń lò, ó hàn gbangba ní àwọn ipò pàtó kan. 1. Ìfọ́ taya tàbí àwọn ipò tí ó léwuNígbà tí àwọn ènìyàn bá pàdé ìfọ́ taya...
    Ka siwaju
  • Àwọn ipò wo ni àwọn ìdènà ojú ọ̀nà tí a bò mọ́lẹ̀ yẹ fún?

    Àwọn ipò wo ni àwọn ìdènà ojú ọ̀nà tí a bò mọ́lẹ̀ yẹ fún?

    Àwọn ìdènà ojú ọ̀nà tí a bò mọ́lẹ̀ jẹ́ ohun èlò ìṣàkóso ọkọ̀ tí ó ti pẹ́, tí a ń lò ní pàtàkì láti ṣàkóso ìrìnàjò ọkọ̀ àti láti rí i dájú pé àwọn ènìyàn wà ní ààbò. A ṣe wọ́n láti sin sínú ilẹ̀, a sì lè gbé wọn sókè kíákíá láti ṣe ìdènà tí ó gbéṣẹ́ nígbà tí ó bá pọndandan. Àwọn ipò díẹ̀ nìyí níbi tí àwọn ibi tí a bò mọ́lẹ̀ tí kò jinlẹ̀...
    Ka siwaju
  • Ṣé ó yẹ kí wọ́n lo àwọn Bollards?

    Ṣé ó yẹ kí wọ́n lo àwọn Bollards?

    Àwọn ọkọ̀ ojú irin, àwọn ibi tí ó lágbára, tí wọ́n sábà máa ń jẹ́ aláìlágbára tí a rí ní onírúurú ìlú ńlá, ti fa àríyànjiyàn nípa ìníyelórí wọn. Ǹjẹ́ wọ́n tọ́ sí ìdókòwò náà? Ìdáhùn náà sinmi lórí àyíká àti àwọn àìní pàtó ti ibi kan. Ní àwọn agbègbè tí ọkọ̀ ojú irin pọ̀ tàbí tí ó ní ewu gíga, àwọn ọkọ̀ ojú irin lè ṣe pàtàkì. Wọ́n ń pèsè c...
    Ka siwaju
  • Báwo ni Páàkì Títì Ṣe Ń Ṣiṣẹ́?

    Báwo ni Páàkì Títì Ṣe Ń Ṣiṣẹ́?

    Àwọn ìdènà páàkì, tí a tún mọ̀ sí àwọn ìdènà páàkì tàbí àwọn olùpamọ́ àyè, jẹ́ àwọn ẹ̀rọ tí a ṣe láti ṣàkóso àti láti dáàbò bo àwọn àyè páàkì, pàápàá jùlọ ní àwọn agbègbè tí páàkì kò ní ààlà tàbí tí a nílò rẹ̀ púpọ̀. Iṣẹ́ pàtàkì wọn ni láti dènà àwọn ọkọ̀ tí a kò fún ní àṣẹ láti gba àwọn ibi páàkì tí a yàn. Kìí ṣe...
    Ka siwaju
  • Àwọn Ìwà Ọ̀daràn Wo Ni Àwọn Bollards Ń Dènà?

    Àwọn Ìwà Ọ̀daràn Wo Ni Àwọn Bollards Ń Dènà?

    Àwọn ọkọ̀ ojú irin, àwọn òpó kúkúrú tó lágbára tí a sábà máa ń rí ní ẹ̀gbẹ́ ojú pópó tàbí tí wọ́n ń dáàbò bo àwọn ilé, ń ṣiṣẹ́ ju àwọn ẹ̀rọ ìṣàkóso ọkọ̀ lọ. Wọ́n ń kó ipa pàtàkì nínú dídènà onírúurú ìwà ọ̀daràn àti mímú ààbò gbogbo ènìyàn sunwọ̀n sí i. Ọ̀kan lára ​​​​àwọn iṣẹ́ pàtàkì ti àwọn ọkọ̀ ojú irin ni láti dènà ọkọ̀ ojú irin...
    Ka siwaju
  • Ṣé o nílò àṣẹ fún ọ̀pá àsíá?

    Ṣé o nílò àṣẹ fún ọ̀pá àsíá?

    Nígbà tí a bá ń ronú nípa fífi ọ̀pá àsíá sílẹ̀, ó ṣe pàtàkì láti mọ̀ bóyá o nílò àṣẹ, nítorí pé àwọn ìlànà lè yàtọ̀ síra ní ìbámu pẹ̀lú ibi tí ó wà àti agbègbè ìjọba. Ní gbogbogbòò, àwọn onílé ní láti gba àṣẹ kí wọ́n tó gbé ọ̀pá àsíá sílẹ̀, pàápàá jùlọ tí ó bá ga tàbí tí a gbé sí ilé...
    Ka siwaju
  • Ìṣàyẹ̀wò ọjà: àwọn ìyípadà tó ń yí padà nínú ìbéèrè àti ìpèsè ibi ìpamọ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́

    Ìṣàyẹ̀wò ọjà: àwọn ìyípadà tó ń yí padà nínú ìbéèrè àti ìpèsè ibi ìpamọ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́

    Pẹ̀lú ìyára ìdàgbàsókè ìlú ńlá àti ìbísí nínú wíwọlé ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, ìtẹ̀sí ọjà ti ìbéèrè àti ìpèsè àyè ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ti di ọ̀kan lára ​​àwọn ohun tí ó ṣe pàtàkì nínú ìdàgbàsókè àwùjọ àti ọrọ̀ ajé lọ́wọ́lọ́wọ́. Ní àyíká yìí, àwọn ìyípadà oníyípadà nínú ọjà ṣe pàtàkì gidigidi. Ẹ̀gbẹ́ ìbéèrè...
    Ka siwaju
  • Ìmúdàgba ìmọ̀-ẹ̀rọ: àwọn àǹfààní ti àwọn bollards ijabọ

    Ìmúdàgba ìmọ̀-ẹ̀rọ: àwọn àǹfààní ti àwọn bollards ijabọ

    Gẹ́gẹ́ bí ojútùú tuntun sí àwọn ìpèníjà ìṣàkóso ọkọ̀ ìlú, àwọn ọkọ̀ ní àwọn àǹfààní pàtàkì wọ̀nyí: Ìṣàkóso ọlọ́gbọ́n: Àwọn ọkọ̀ ní lo ìmọ̀ ẹ̀rọ sensọ tó ti ní ìlọsíwájú àti àwọn ìsopọ̀ Íńtánẹ́ẹ̀tì láti ṣe àṣeyọrí ìṣàkóṣo àti ìṣàkóso ìṣàn ọkọ̀ àti ọkọ̀...
    Ka siwaju
  • Àwọn ohun pàtàkì tó wà nínú àwọn ìdènà ojú ọ̀nà tó lòdì sí ìpaniyan

    Àwọn ohun pàtàkì tó wà nínú àwọn ìdènà ojú ọ̀nà tó lòdì sí ìpaniyan

    Àwọn ohun pàtàkì tó wà nínú ìdènà ojú ọ̀nà tó ń dènà àwọn apanilaya ni: Ààbò ààbò: Ó lè dènà àwọn ọkọ̀ láti má ba ara wọn jẹ́ kíákíá, ó sì lè dáàbò bo ààbò àwọn ènìyàn àti àwọn ilé. Ìṣàkóso ọlọ́gbọ́n: Àwọn ìdènà ojú ọ̀nà kan ní iṣẹ́ ìṣàkóso àti àbójútó láti ọ̀nà jíjìn, àti àtìlẹ́yìn fún ìṣàkóso nẹ́tíwọ́ọ̀kì...
    Ka siwaju
  • Ẹ̀rọ ìdènà ojú ọ̀nà tí ó lòdì sí àwọn apanilaya – ẹ̀rọ ààbò ààbò

    Ẹ̀rọ ìdènà ojú ọ̀nà tí ó lòdì sí àwọn apanilaya – ẹ̀rọ ààbò ààbò

    Àwọn ìdènà ojú ọ̀nà tí a ń lò láti dènà àwọn apànìyàn jẹ́ irú ohun èlò ààbò kan, tí a sábà máa ń lò láti ṣàkóso àti láti ṣàkóso ìrìnàjò ọkọ̀ láti dènà àwọn ìkọlù àwọn apànìyàn àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àìtọ́. A lè pín in sí oríṣiríṣi ẹ̀ka tí ó dá lórí ìmọ̀ ẹ̀rọ àti àwòrán tí a lò: Hydraulic anti-apanilaya roadblo...
    Ka siwaju
  • Àwọn ohun èlò wo ni a ń lò láti dín ọkọ̀ kù tàbí láti dá a dúró kíákíá nígbà pàjáwìrì?

    Àwọn ohun èlò wo ni a ń lò láti dín ọkọ̀ kù tàbí láti dá a dúró kíákíá nígbà pàjáwìrì?

    Ẹ̀rọ ìfọ́ taya jẹ́ ẹ̀rọ tí a ń lò láti dín ọkọ̀ kù tàbí láti dá ọkọ̀ dúró ní àkókò pàjáwìrì, a sì sábà máa ń lò ó fún ìwákiri, ìṣàkóso ọkọ̀, ogun, àti àwọn iṣẹ́ pàtàkì. Àwọn ohun pàtàkì àti àwọn ohun èlò ni wọ̀nyí: Ìsọ̀rí Ẹ̀rọ ìfọ́ taya lè pín sí oríṣiríṣi ẹ̀ka gẹ́gẹ́ bí...
    Ka siwaju
  • Nípa àwọn ohun èlò ààbò ìrìnàjò ojú ọ̀nà – àwọn ìkọlù iyàrá

    Nípa àwọn ohun èlò ààbò ìrìnàjò ojú ọ̀nà – àwọn ìkọlù iyàrá

    Àwọn ìdènà iyàrá jẹ́ irú ibi ààbò ojú ọ̀nà tí a sábà máa ń lò láti dín iyàrá ọkọ̀ kù àti láti rí i dájú pé àwọn tí ń rìn àti àwọn ọkọ̀ rìn kọjá ní ààbò. A sábà máa ń fi rọ́bà, ṣíṣu tàbí irin ṣe é, ó ní ìwọ̀n ìrọ̀rùn àti agbára díẹ̀, a sì ṣe é gẹ́gẹ́ bí ilé tí a gbé sókè ní gbogbo ọ̀nà...
    Ka siwaju

Fi ifiranṣẹ rẹ ranṣẹ si wa:

Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa