1. Yẹra fún àwọn iṣẹ́ gbígbé nǹkan nígbàkúgbà tí àwọn ènìyàn tàbí ọkọ̀ bá wà lórí ọ̀wọ́n gbígbé nǹkan, kí a baà lè ba dúkìá jẹ́.
2. Jẹ́ kí ètò ìṣàn omi wà ní ìsàlẹ̀ òpó ìfàsẹ́yìn hydraulic láìsí ìdènà láti dènà òpó náà láti ba òpó ìfàsẹ́yìn jẹ́.
3. Nígbà tí a bá ń lo òpó ìgbéga hydraulic, ó ṣe pàtàkì láti yẹra fún yíyípadà kíákíá ti gbígbé sókè tàbí ṣíṣubú kí ó má baà ní ipa lórí ìgbésí ayé ìgbéga náà.
4. Ní ojú ọjọ́ tí kò fi bẹ́ẹ̀ gbóná tàbí tí òjò bá ń rọ̀, tí inú òpó ìgbígbóná omi bá dì, ó yẹ kí a dá iṣẹ́ ìgbígbóná dúró, kí a sì lò ó lẹ́yìn gbígbóná àti yíyọ́ bí ó ti ṣeé ṣe tó.
Àwọn nǹkan wọ̀nyí jẹ́ ọ̀pọ̀lọpọ̀ nǹkan tí ó yẹ kí a kíyèsí kí a tó lè ṣe ọ̀wọ́n ìgbéga hydraulic. Mo nírètí pé ó lè wúlò fún gbogbo ènìyàn. Kíkíyèsí àwọn kókó tí a kọ sókè yìí lè rí i dájú pé ọ̀wọ́n ìgbéga wa pẹ́.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-17-2022

