fi ìbéèrè ranṣẹ

Àwọn Bollards Ìfìkọ́lé Ojú Irin Alagbara Dídára fún Ààbò Ojú Ọ̀nà àti Ààbò Ojú Ọ̀nà Ilé

Àpèjúwe Kúkúrú:

Orukọ ọja:Àwọn bọ́ọ̀lù tí a ti ṣe àtúnṣe (dòmé)

Gbogbo awọn ohun elo: 316 SS

Gíga: 1100 mm

Ìwọ̀n ìbú: 220 mm

Àwo ìpìlẹ̀: 580*570*5 mm

Ipari: ti fọ

Àwọn bọ́ọ̀lù tí a ti ṣe àtúnṣe (dòmé)

Gbogbo awọn ohun elo: 316 SS

Gíga: 1100 mm

Ìwọ̀n ìbú: 220 mm

Àwo ìpìlẹ̀: 580*570*5 mm

Ipari: ti fọ

 


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Ẹ tẹ̀síwájú láti mú kí àwọn ọjà náà dára síi, kí wọ́n lè ní ìdánilójú tó dájú pé wọ́n ní àwọn ohun èlò tó bá ọjà àti àwọn ohun tí àwọn olùrà nílò mu. Ilé-iṣẹ́ wa ní ìlànà tó dára láti fi ṣe àgbékalẹ̀ fún àwọn ohun èlò ìsopọ̀mọ́ ojú irin alágbára gíga fún ààbò ojú ọ̀nà àti ààbò ojú ọ̀nà. A tún ti jẹ́ ilé-iṣẹ́ OEM fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ilé-iṣẹ́ ọjà tó gbajúmọ̀ kárí ayé. Ẹ kú àbọ̀ láti pè wá fún ìjíròrò àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ síwájú sí i.
Ẹ tẹ̀síwájú láti mú kí ọjà náà dára síi, láti rí i dájú pé ó ní ìdánilójú tó péye ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ìbéèrè ọjà àti ti àwọn olùrà. Ilé-iṣẹ́ wa ní ìlànà ìdánilójú tó dára láti fi lélẹ̀ fúnÀwọn Bọ́ọ̀lù Alágbára tí a gbé sórí ilẹ̀ China àti Bọ́ọ̀lù Alágbára Irin, Àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ wa tó jẹ́ ògbóǹtarìgì yóò máa ṣetán láti ṣiṣẹ́ fún ọ fún ìgbìmọ̀ àti ìdáhùn. A tún lè fún ọ ní àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́ láti bá àwọn ohun tí o fẹ́ mu. A ó ṣe gbogbo ohun tí o lè ṣe láti fún ọ ní iṣẹ́ àti ọjà tó dára jùlọ. Tí o bá nífẹ̀ẹ́ sí iṣẹ́ wa àti àwọn ọjà àti ìdáhùn wa, rí i dájú pé o bá wa sọ̀rọ̀ nípa fífi ìméèlì ránṣẹ́ sí wa tàbí kí o pè wá kíákíá. Láti mọ àwọn ọjà wa àti ilé-iṣẹ́ wa, o lè wá sí ilé-iṣẹ́ wa láti wò ó. A máa ń gbà àwọn àlejò láti gbogbo àgbáyé sí iṣẹ́ wa láti ṣẹ̀dá àjọṣepọ̀ iṣẹ́ pẹ̀lú wa. Rí i dájú pé o nímọ̀lára pé o kò ní náwó láti bá wa sọ̀rọ̀ fún àwọn oníṣòwò kékeré, a sì gbàgbọ́ pé a ó pín ìrírí ìṣòwò tó dára jùlọ pẹ̀lú gbogbo àwọn oníṣòwò wa.

Àìlágbára: Irin alagbara jẹ́ ohun èlò tí ó lè kojú ìbàjẹ́, tí ó lágbára, tí ó sì lè pẹ́, tí ó lè kojú onírúurú ipò ojú ọjọ́ àti ìpayà ara. Nítorí náà, òkìtì yíká yìí ní agbára tó dára gan-an, a sì lè lò ó fún ìgbà pípẹ́ ní àyíká òde.

Ààbò: Irú òkìtì yìí ni a lè lò láti mú kí ààbò ọkọ̀ àti ti àwọn òṣìṣẹ́ pọ̀ sí i. A lè lò wọ́n láti fi ṣe àmì sí etí ọ̀nà, agbègbè tí àwọn ènìyàn ń rìn tàbí ọ̀nà ọkọ̀, èyí tí ó ń dín ìjànbá ọkọ̀ àti wíwọlé láìbófin kù.

Ó rọrùn láti fi sori ẹrọ: Apẹrẹ ti a ti ṣeto jẹ ki fifi sori ẹrọ rọrun diẹ. Ni kete ti a ba fi sii, wọn le duro ṣinṣin lori ilẹ laisi nilo itọju deede.

Ẹwà: Irin alagbara ni oye ode oni. Nitorinaa, iru opo yii kii ṣe aabo nikan, ṣugbọn tun ṣe ibamu pẹlu ayika ti o wa ni ayika laisi iparun ẹwa ti ibi isere naa.

Ète Púpọ̀: Àwọn ìtìlẹ́yìn wọ̀nyí dára fún onírúurú ibi, títí bí àwọn ilé ìṣòwò, àwọn òpópónà ìlú, àwọn ibi ìdúró ọkọ̀, àwọn gbàgede gbogbogbò, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. A lè lò wọ́n láti ṣẹ̀dá àyíká tí ó rọrùn, tí ó wà létòlétò àti tí ó ní ààbò.

详情页
ìfìwéránṣẹ́ bollard (17)
ìfìwéránṣẹ́ bollard (13)
ìfìwéránṣẹ́ bollard (9)
ìfìwéránṣẹ́ bollard (19)
ìfìwéránṣẹ́ bollard (5)

Ikojọpọ ati Gbigbe

1677208199846
Ẹ tẹ̀síwájú láti mú kí àwọn ọjà náà dára síi, kí wọ́n lè ní ìdánilójú tó dájú pé wọ́n ní àwọn ohun èlò tó bá ọjà àti àwọn ohun tí àwọn olùrà nílò mu. Ilé-iṣẹ́ wa ní ìlànà tó dára láti fi ṣe àgbékalẹ̀ fún àwọn ohun èlò ìsopọ̀mọ́ ojú irin alágbára gíga fún ààbò ojú ọ̀nà àti ààbò ojú ọ̀nà. A tún ti jẹ́ ilé-iṣẹ́ OEM fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ilé-iṣẹ́ ọjà tó gbajúmọ̀ kárí ayé. Ẹ kú àbọ̀ láti pè wá fún ìjíròrò àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ síwájú sí i.
Oniga nlaÀwọn Bọ́ọ̀lù Alágbára tí a gbé sórí ilẹ̀ China àti Bọ́ọ̀lù Alágbára Irin, Àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ wa tó jẹ́ ògbóǹtarìgì yóò máa ṣetán láti ṣiṣẹ́ fún ọ fún ìgbìmọ̀ àti ìdáhùn. A tún lè fún ọ ní àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́ láti bá àwọn ohun tí o fẹ́ mu. A ó ṣe gbogbo ohun tí o lè ṣe láti fún ọ ní iṣẹ́ àti ọjà tó dára jùlọ. Tí o bá nífẹ̀ẹ́ sí iṣẹ́ wa àti àwọn ọjà àti ìdáhùn wa, rí i dájú pé o bá wa sọ̀rọ̀ nípa fífi ìméèlì ránṣẹ́ sí wa tàbí kí o pè wá kíákíá. Láti mọ àwọn ọjà wa àti ilé-iṣẹ́ wa, o lè wá sí ilé-iṣẹ́ wa láti wò ó. A máa ń gbà àwọn àlejò láti gbogbo àgbáyé sí iṣẹ́ wa láti ṣẹ̀dá àjọṣepọ̀ iṣẹ́ pẹ̀lú wa. Rí i dájú pé o nímọ̀lára pé o kò ní náwó láti bá wa sọ̀rọ̀ fún àwọn oníṣòwò kékeré, a sì gbàgbọ́ pé a ó pín ìrírí ìṣòwò tó dára jùlọ pẹ̀lú gbogbo àwọn oníṣòwò wa.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Fi ifiranṣẹ rẹ ranṣẹ si wa:

    Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa

    Fi ifiranṣẹ rẹ ranṣẹ si wa:

    Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa