fi ìbéèrè ranṣẹ

Tú Bollard sínú ìsàlẹ̀ (kò nílò ohun èlò afikún)

Àpèjúwe Kúkúrú:

Bollard tí a lè kó jọ ní àwọn ẹ̀rọ ìsopọ̀ tí a gbé kalẹ̀ àti àwọn ẹ̀rọ ìdènà inú (kò nílò ẹ̀rọ afikún). Apẹẹrẹ fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ mú kí iṣẹ́ rẹ̀ rọrùn láìsí àtúnṣe ibi ìpamọ́ afikún...


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

1 (1)
1 (2)
1 (3)

Bollard tí a lè wọ́pọ̀ ní àwọn ohun èlò ìsopọ̀ tí a kọ́ sínú rẹ̀ àti àwọn ẹ̀rọ ìdènà inú rẹ̀ (kò sí ohun èlò afikún tí a nílò). Apẹrẹ fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ mú kí ó rọrùn láti ṣiṣẹ́ láìsí àwọn ohun èlò ìpamọ́ afikún. Ìkọ́lé tóóró mú kí ó rọrùn láti yípadà nígbà tí a bá sọ ọ́ kalẹ̀. Àwọ̀ ewéko aláwọ̀ ewé tó mọ́lẹ̀ mú kí àwọn awakọ̀ ríran dáadáa. A lè ṣe é gẹ́gẹ́ bí ohun èlò 304,316L nígbà gbogbo, a lè ṣe gbogbo rẹ̀ ní páìpù yíká àti onígun mẹ́rin. Gbé àwọn ẹ̀rọ tí a ti tò tẹ́lẹ̀ sí kọnkírítì tuntun tàbí èyí tí ó wà tẹ́lẹ̀. Ti bollard ní àwọn ipò tí ó sọ̀kalẹ̀ àti tí ó dúró ṣinṣin.

Ohun èlò irin alagbara ti bollard tí a fi ìtẹ̀síwájú ṣe jẹ́ àwọ̀ fàdákà gíga. A lè fi sí àwọn ibi gíga àti àwọn ibi ìdúró ọkọ̀. A lè ṣe àtúnṣe ojú irin alagbara. Fún àpẹẹrẹ, a lè ṣe àtúnṣe ojú irin alagbara tí a fi ìtẹ̀síwájú ṣe ní dídán tàbí ní fífọ́. Ìparí dídán náà mú kí ojú irin náà mọ́lẹ̀, àti ìparí dídán náà mú kí àwọn bollard irin alagbara náà dàbí ẹni tí ó ní ìrísí púpọ̀. Lórí ojú bollard náà, a lè tẹ̀lé àìní gidi láti fi àwọn ìlà tí ń jáde láti inú ìmọ́lẹ̀, àwọn iná LED àti àwọn ìmọ́lẹ̀ oòrùn kún un.

Awọn ibeere ti a maa n gba nigbagbogbo

Q: Àwọn bulọ́ọ̀tì wo ni a nílò láti fi bollard náà sí?
A: Àwọn boluti ìfàsẹ́yìn M10.

Q: Ṣé àwọn bollards náà jẹ́ galvanized?
A: Bẹ́ẹ̀ni kí wọ́n tó fi wọ́n bo lulú..


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Fi ifiranṣẹ rẹ ranṣẹ si wa:

    Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa

    Fi ifiranṣẹ rẹ ranṣẹ si wa:

    Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa