Farashi na Musamman don Bollards Masu Tashi Mai Juyawa ta atomatik na Hydraulic Electric

Takaitaccen Bayani:

Kayan aiki: 304 bakin karfe

Samfuri: RICJ-FT001

Diamita: 219mm±2mm (168mm, 273mm za a iya keɓance shi)

Kauri: 6mm±0.5mm (6-12mm za a iya keɓance shi)

Tsawo: 800mm

Lokacin tashi: 3-6s (ana iya daidaitawa)

Lokacin faɗuwa: 3-6s (ana iya daidaitawa)

Ƙarfin wutar lantarki: 220v

Ƙarfin tsarin: 370w

Zafin aiki: -30℃~50℃

Matsayin hana ruwa: IP68

Kula da haɗi: karanta kati, Bluetooth, gane farantin lasisi, haɗin infrared na ji a ƙasa, haɗin sarrafa shiga

Siffofin samfurin: tsari mai ƙarfi da dorewa, babban kaya, aiki mai ƙarfi, ƙarancin amo, saurin sauri da tsawon rai na sabis


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tun lokacin da aka kafa kamfaninmu, yawanci yana ɗaukar ingancin kayayyaki a matsayin rayuwar kamfani, yana ci gaba da inganta fasahar samarwa, yana inganta ingantaccen samfuri kuma yana ƙarfafa tsarin gudanarwa mai kyau na ƙungiya akai-akai, bisa ga ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001: 2000 don Farashi na Musamman don Bollards Masu Juyawa na Injin Ruwa na atomatik. Don ƙarin bayani, da fatan za a tuntuɓe mu da wuri-wuri!
Tun lokacin da aka kafa kamfaninmu, yawanci yana ɗaukar ingancin kayayyaki a matsayin rayuwar kamfani, yana ci gaba da inganta fasahar samarwa, yana inganta samfura masu kyau da kuma ƙarfafa tsarin gudanarwa mai kyau na ƙungiya akai-akai, bisa ga ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001: 2000 donKatangar Hanya da Shingayen Zirga-zirgar ababen hawa ta China, yanzu muna da tallace-tallace na yau da kullun akan layi don tabbatar da cewa ana yin sabis kafin sayarwa da bayan siyarwa akan lokaci. Tare da duk waɗannan tallafi, za mu iya yi wa kowane abokin ciniki hidima tare da samfuri mai inganci da jigilar kaya akan lokaci tare da babban alhakin. Kasancewar ƙaramin kamfani mai tasowa, wataƙila ba mu mafi kyau ba, amma muna ƙoƙarin mu zama abokin tarayya nagari.
Tun lokacin da aka kafa kamfaninmu, yawanci yana ɗaukar ingancin kayayyaki a matsayin rayuwar kamfani, yana ci gaba da inganta fasahar samarwa, yana inganta ingantaccen samfuri kuma yana ƙarfafa tsarin gudanarwa mai kyau na ƙungiya akai-akai, bisa ga ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001: 2000 don Farashi na Musamman don Bollards Masu Juyawa na Injin Ruwa na atomatik. Don ƙarin bayani, da fatan za a tuntuɓe mu da wuri-wuri!
Farashi na Musamman donKatangar Hanya da Shingayen Zirga-zirgar ababen hawa ta China, yanzu muna da tallace-tallace na yau da kullun akan layi don tabbatar da cewa ana yin sabis kafin sayarwa da bayan siyarwa akan lokaci. Tare da duk waɗannan tallafi, za mu iya yi wa kowane abokin ciniki hidima tare da samfuri mai inganci da jigilar kaya akan lokaci tare da babban alhakin. Kasancewar ƙaramin kamfani mai tasowa, wataƙila ba mu mafi kyau ba, amma muna ƙoƙarin mu zama abokin tarayya nagari.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi