An yi shi da ƙarfe mai nauyin 316, mai bakin ƙarfe.Idan zurfin haƙa ramin ya kai milimita 1200, ginshiƙin akwatin gawa zai iya maye gurbin ginshiƙin telescopic. Ginshiƙin yana buƙatar zurfin kusan milimita 300. Idan ana amfani da shi, ginshiƙin zirga-zirga ne mai tasiri.Idan ba a amfani da shi ba, bollard ɗin yana zaune a cikin akwatinsa kuma yana kulle a tsaye ta hanyar motsi mai sauƙi na ɗagawa.
Ana iya haɗa nau'ikan ƙarin fasaloli (nau'ikan saman da layuka daban-daban na haske) don tabbatar dawasan bollardsauran bututun ƙarfe na bakin ƙarfe
fa'idodi
1, Wannan bututun da za a iya cirewa yana da siffofi guda biyu na musamman - nauyin murfin farantin, da kuma sauƙin cire bututun da kuma maye gurbinsa ta hanyar injiniya idan aka yi karo.
2、Tashoshin ajiye motoci na ɓoye mafita ce mai kyau don kare wuraren ajiye motoci ko hana shiga wuraren da ke da yawan masu tafiya a ƙasa.Waɗannan bollard ɗin an naɗe su gaba ɗaya an ɓoye su a ƙarƙashin ƙasa.Wannan yana rage haɗarin tuntuɓewa da kuma rage haɗarin da ke tattare da masu tafiya a ƙasa, ta haka ne zai rage yuwuwar shigar da ƙarar shari'a bayan faɗuwa.
Yanayin Aikace-aikace
Sun dace don yin booking Wuraren ajiye motoci a cikin kasuwanci ko hanyoyin shiga na sirri.Idan suna cikin yanayin ƙasa, ba sa yin amfani da ginshiƙai na yau da kullun wajen kallonsu, wanda hakan ya sa suka dace da kayan aiki na zamani. Ba su dace da cunkoson ababen hawa masu nauyi ko wuraren da ke da yawan ababen hawa ba. Suna da sauƙin amfani, waɗannan ginshiƙan suna da aminci sosai kuma suna da sauƙin amfani.
Tambayoyin da ake yawan yi:
1. Q: Zan iya yin odar kayayyaki ba tare da tambarin ku ba?
A: Hakika. Ana samun sabis na OEM kuma.
2. Tambaya: Za ku iya bayar da tayin aikin?
A: Muna da ƙwarewa mai kyau a cikin samfuran da aka keɓance, waɗanda aka fitar zuwa ƙasashe sama da 30. Kawai aiko mana da ainihin buƙatunku, za mu iya ba ku mafi kyawun farashin masana'anta.
3.T: Ta yaya zan iya samun farashin?
A: Tuntube mu kuma ku sanar da mu kayan, girma, ƙira, da adadin da kuke buƙata.
4.T: Shin kai kamfani ne ko masana'anta?
A: Mu masana'anta ne, maraba da ziyararku.
5. Tambaya: Menene kamfanin ku ke hulɗa da shi?
A: Mu ƙwararrun masu kera ƙarfe ne, shingen zirga-zirga, makullin ajiye motoci, mai kashe tayoyi, mai toshe hanya, mai ƙera tutocin ado sama da shekaru 15.
6.T: Za ku iya samar da samfurin?
A: Eh, za mu iya.
7.T: Yaya za a tuntube mu?
A: Don Allahbincikemu idan kuna da wasu tambayoyi game da samfuranmu ~
You also can contact us by email at ricj@cd-ricj.com
Aika mana da sakonka:
-
duba cikakkun bayanaiKariyar Kariya daga Faduwar Hatsarin Ruwa ta Hanya (Road Hydraulic Crash Bollard)
-
duba cikakkun bayanaiSashen da aka binne a ƙarƙashin ruwa mai zurfi ta atomatik Risi...
-
duba cikakkun bayanaiBollard na Hydraulic 114mm Atomatik don ...
-
duba cikakkun bayanaiBakar Mota ta Bollard ta atomatik Shiga Bo...
-
duba cikakkun bayanaiMagudanar Ruwa ta Bollard ba tare da shigarwa ba...
-
duba cikakkun bayanaiMotar ajiye motoci ta sashe ta Telescopic...


















