Bollard mai cirewa na ƙarfe na carbon LC-104C

Takaitaccen Bayani:

Sunan Alamar
Kotun Hukunta Masu Yaƙi da Rasha (RICJ)
Nau'in Samfuri
sandar tsaro ta ajiye motoci mai cirewa, sandar titin mota
Kayan Aiki
304/316/201 bakin karfe, carbon steel don zaɓinku
Nauyi
12 -35 KG/kwamfuta
Tsawo
600mm, 700mm, 800mm, 900mm, suna tallafawa tsayin da aka keɓance.
diamita
219mm (OEM: 89mm. 114mm, 133mm, 168mm, 273mm da sauransu)
Kauri na Karfe
3mm, 6mm, kauri na musamman yana samuwa
Matakin karo
K4 K8 K12 Mataki
Zafin Aiki
-45℃ zuwa +75℃
Matakan kariya daga ƙura da hana ruwa
IP68
Zabin Aiki
Fitilar zirga-zirga, Hasken Rana, Famfon Hannu, Hoton Tsaro, Tef/sitika mai haske
Launi na Zabi
Tallafawa al'ada


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Namuƙusoshin da za a iya cirewasuna da matuƙar amfani ga wuraren da ke buƙatar takunkumin sakin kaya na ɗan lokaci ko kuma cikas na ɗan lokaci. Idan ba kwa buƙatarsu kwata-kwata, za ku iya cire su ku adana su a wasu wurare don amfani na gaba, kuma ba za a yi musu hayaniya ba. Wuraren jama'a.

Idan kuna buƙatar cikas na ɗan lokaci don kiyaye oda ko ƙuntata ababen hawa, kuna iya shigar da susandunan da ke motsikai tsaye inda ake buƙata

Bututun da za a iya ɗauka suna da kyau sosai don shiga da fita wuraren da ake buƙatar a canza su. Shigar da bututun da za a ɗauka suna da halaye na sauyawa cikin sauri, ba da damar ko ƙuntata shiga.

Hannun riga mai ɗaurewa yana da murfin hinged, wanda yake santsi idan an rufe shi kuma ana ɗaure shi da makulli lokacin da aka sanya shi a wurin.

Bullar da za a iya cirewa tana hana shiga abin hawa yayin shigarwa amma ana iya cire ta da sauri don ba da damar shiga.

Bollard aikace-aikace ne masu amfani da yawa don aminci da rabuwa. Kare sata ta hanyar kare mutane da kayayyakin more rayuwa daga kutsewar ababen hawa. Ya dace da hanyoyin tafiya, hanyoyin shiga, gareji, da sauransu.

Bullard ɗin ya shiga cikin hannun riga da aka bayar kuma an sanya makullin a wurin. Ya kamata a zuba siminti a wurin hannun riga.

Siffofi

Wannan ginshiƙin aminci mai daraja wanda za a iya cirewa an yi shi ne da ƙarfe mai inganci kuma an ƙera shi ne don shigarwa a cikin siminti.

TAn yi amfani da siminti wajen yin ginin kuma yana da kyau a ƙasa. Ana iya cire ginshiƙin idan ba a amfani da shi don samun sauƙin shiga, wanda hakan ya sa ya zama zaɓi mafi kyau ga hanyoyin shiga.

Bututun da za a iya cirewa tare da maƙallan hannu suna ba da zaɓi mai aminci da araha don sarrafa shiga. Tsarin mutum ne wanda ake amfani da shi don sarrafa damar shiga wuraren jama'a da na masu zaman kansu.

Tuntuɓidon ƙarin bayani.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi