Farashi mai ma'ana don motar parking ta China tare da Lock

Takaitaccen Bayani:

Tsawon: 900mm

Tsawon sassan da aka saka: 1080mm

Diamita: 114mm

Kauri na bango: 3mm

Kayan aiki: SS304


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tana bin ƙa'idar "Mai gaskiya, mai himma, mai son kasuwanci, mai kirkire-kirkire" don haɓaka sabbin kayayyaki akai-akai. Tana ɗaukar masu siye, nasara a matsayin nasararta. Bari mu samar da makoma mai wadata tare da farashi mai ma'ana don ajiye motoci a China tare da Lock, Muna maraba da sabbin masu amfani da tsoffin abokan ciniki daga kowane fanni na rayuwa don yin magana da mu don dangantakar kamfanoni masu zuwa da cimma nasara tare!
Yana bin ƙa'idar "Mai gaskiya, mai himma, mai son kasuwanci, mai kirkire-kirkire" don haɓaka sabbin kayayyaki akai-akai. Yana ɗaukar masu siye, nasara a matsayin nasararsa. Bari mu samar da wadata a nan gaba tare da haɗin gwiwa donShagon Shagon Ajiye Motoci na China, Akwatin ajiye motoci da hannu tare da MakulliMun sadaukar da kanmu sosai ga ƙira, bincike da haɓaka, ƙera, sayarwa da kuma hidimar kayayyakin gashi a cikin shekaru 10 na ci gaba. Mun gabatar kuma muna amfani da fasaha da kayan aiki na zamani na duniya, tare da fa'idodin ma'aikata masu ƙwarewa. "An sadaukar da mu don samar da ingantaccen sabis na abokin ciniki" shine burinmu. Muna fatan gaske mu kafa alaƙar kasuwanci da abokai daga gida da waje.
Daga sarrafa zirga-zirga zuwa hanyoyin shiga masu iyaka, wannan bututun shine zaɓi mafi sauƙi don sauƙin amfani da aiki mai araha, ba tare da kulawa ba. Jirgin da za a iya cirewa da hannu cikin sauƙi kuma a kulle shi cikin sauƙi. Maɓalli ɗaya yana buɗewa da saukar da bututun cikin sauƙi kuma yana ɗaure farantin murfin bakin ƙarfe a wurinsa lokacin da bututun yake a matsayin da aka ja da baya don amincin masu tafiya a ƙasa.

Bullard mai cirewa da hannu yana ɗagawa cikin sauƙi kuma yana kullewa. Idan bullard ɗin ya ja da baya, murfin bakin ƙarfe yana kullewa da maɓalli mai jure wa taɓawa don ƙarin tsaro. An ƙera bullard ɗin jerin LBMR daga bakin ƙarfe na Type 304 don dorewa, juriya ga yanayi, da kuma kyawun gani. Don yanayi mai tsauri, nemi Type 316.

Shawarwari kan Tsaron Bollard Mai Juyawa Mai Aiki da Hannu

TSARO MAI SAUƘI

Garejin Ajiye Motoci

Sarrafa Zirga-zirga

Hanyoyin shiga mota

Shiga

Makarantu


Tana bin ƙa'idar "Mai gaskiya, mai himma, mai son kasuwanci, mai kirkire-kirkire" don haɓaka sabbin kayayyaki akai-akai. Tana ɗaukar masu siye, nasara a matsayin nasararta. Bari mu samar da makoma mai wadata tare da farashi mai ma'ana don ajiye motoci a China tare da Lock, Muna maraba da sabbin masu amfani da tsoffin abokan ciniki daga kowane fanni na rayuwa don yin magana da mu don dangantakar kamfanoni masu zuwa da cimma nasara tare!
Farashi mai ma'ana don tashar shingen ajiye motoci ta China,Akwatin ajiye motoci da hannu tare da MakulliMun sadaukar da kanmu sosai ga ƙira, bincike da haɓaka, ƙera, sayarwa da kuma hidimar kayayyakin gashi a cikin shekaru 10 na ci gaba. Mun gabatar kuma muna amfani da fasaha da kayan aiki na zamani na duniya, tare da fa'idodin ma'aikata masu ƙwarewa. "An sadaukar da mu don samar da ingantaccen sabis na abokin ciniki" shine burinmu. Muna fatan gaske mu kafa alaƙar kasuwanci da abokai daga gida da waje.
Barka da zuwa tuntuɓar mu don ƙarin cikakkun bayanai game da filin ajiye motoci ~


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi