Gabaɗaya muna bin ƙa'idar "Inganci da farko, Babban Matsayi". Mun himmatu sosai wajen samar wa masu siyayyarmu mafita masu inganci masu kyau, isar da kaya cikin sauri da kuma ayyukan ƙwararru don farashi mai ƙima don Ajiye Motoci Mai Juyawa ta atomatik, Hydraulic ko Electric Rising Bollard don Otal, Shagon Siyayya, Hakanan muna neman gano alaƙa da sabbin masu samar da kayayyaki don samar da kyakkyawan zaɓi ga masu siyanmu masu daraja.
Gabaɗaya muna bin ƙa'idar "Inganci da farko, Babban Daraja". Mun himmatu sosai wajen samar wa masu siyayyarmu mafita masu inganci, isar da kayayyaki cikin sauri da kuma ayyukan ƙwararru donKamfanin Bollard na China da kuma na'urar HydraulicKamfaninmu zai bi falsafar kasuwanci ta "Inganci da farko,, kamala har abada, mai da hankali kan mutane, kirkire-kirkire na fasaha". Aiki tukuru don ci gaba da samun ci gaba, kirkire-kirkire a masana'antar, yin duk mai yiwuwa don kasuwanci na farko. Muna ƙoƙarinmu don gina tsarin gudanar da kimiyya, don koyon ilimin ƙwararru mai yawa, don haɓaka kayan aikin samarwa na ci gaba da tsarin samarwa, don ƙirƙirar samfuran inganci na farko, farashi mai ma'ana, ingantaccen sabis, isarwa cikin sauri, don ba ku sabon ƙima.

Bollard mai tasowa ta atomatik yana ba da ayyuka masu dacewa, tare da salo na zamani mai sauƙi, wanda ya dace da muhallin da ke kewaye. Yana da sauƙin saitawa a wuraren ajiye motoci na sirri, tuƙi, kadarorin kasuwanci, da sauransu.
Yana da fa'idodin aminci da adana sarari. A lokaci guda, akwai fitilu don tunatar da fitilun LED masu ƙarfin lantarki na 12V/24V/220V, kuma tef ɗin alamar haske na 3M zai iya kare abin hawa sosai. Samfurin yana da faɗin 50mm da kauri na 0.5mm.
An rufe murfin bututun ƙarfe na bakin ƙarfe na SS 304 gaba ɗaya kuma an ƙera shi don IP68. Ko da dusar ƙanƙara ce ko ruwan sama, ba zai shafi amfani ba.
Tare da amfani da kayan zane na bakin karfe da waya, da kuma maganin goge saman, layin kariya yana da tsawon rai, yana kare samfurin daga tsatsa, kuma yana rage karyewa da lalacewar layin kariya mai tasowa yadda ya kamata.
Tsarin Shigar da RICJ

Ga sassan da aka saka, ban da amfani da bakin ƙarfe na Q235, muna amfani da hanyoyin fesawa da kuma feshi mai zafi a saman, waɗanda za a iya adana su har zuwa shekaru 20 don tabbatar da cewa ba su lalace cikin sauƙi a ƙarƙashin ƙasa ba.
Tsarin kariya na ɗagawa ta atomatik zai kawo muku ƙarin kwanciyar hankali da kuma jin daɗin rayuwa mai wayo.
Tsayin ɓangaren da aka saka a cikin bututun shine 800mm (tsawon da aka ɗaga shine 600mm), wanda zai iya zama ƙasa da ɓangaren da aka saka a cikin bututun da aka saba da shi, kuma yana iya zama ƙasa da ƙasa lokacin haƙa ramin tushe. Ana iya amfani da shi a hankali a cikin yanayi na musamman na hanya.
Bayani dalla-dalla don bollard mai tasowa
Hanyar sarrafawa:
1. Mai sarrafawa daga nesa, nisan mai sarrafawa daga nesa na iya kaiwa mita 50
2. Ja kati, sarrafa Bluetooth
3. Na'urar sarrafa wifi ta wayar hannu ta APP, tare da haɗin gwiwar CCTV, na iya sarrafa na'urar ɗagawa a kowane lokaci da kuma ko'ina.
Gabaɗaya muna bin ƙa'idar "Inganci da farko, Babban Matsayi". Mun himmatu sosai wajen samar wa masu siyayyarmu mafita masu inganci masu kyau, isar da kaya cikin sauri da kuma ayyukan ƙwararru don farashi mai ƙima don Ajiye Motoci Mai Juyawa ta atomatik, Hydraulic ko Electric Rising Bollard don Otal, Shagon Siyayya, Hakanan muna neman gano alaƙa da sabbin masu samar da kayayyaki don samar da kyakkyawan zaɓi ga masu siyanmu masu daraja.
Farashin da aka ƙiyasta donKamfanin Bollard na China da kuma na'urar HydraulicKamfaninmu zai bi falsafar kasuwanci ta "Inganci da farko,, kamala har abada, mai da hankali kan mutane, kirkire-kirkire na fasaha". Aiki tukuru don ci gaba da samun ci gaba, kirkire-kirkire a masana'antar, yin duk mai yiwuwa don kasuwanci na farko. Muna ƙoƙarinmu don gina tsarin gudanar da kimiyya, don koyon ilimin ƙwararru mai yawa, don haɓaka kayan aikin samarwa na ci gaba da tsarin samarwa, don ƙirƙirar samfuran inganci na farko, farashi mai ma'ana, ingantaccen sabis, isarwa cikin sauri, don ba ku sabon ƙima.
Aika mana da sakonka:
-
duba cikakkun bayanaiChina Farashin farashi mai rahusa na waje Karfe Tsaro Bollard ...
-
duba cikakkun bayanaiFarashin mai rahusa ta atomatik mai cirewa Hydrau...
-
duba cikakkun bayanaiFactory Musamman 304L Iska Mai Juriya Babu Juyawa...
-
duba cikakkun bayanaiRangwame a jimlace Babban tsaro 5
-
duba cikakkun bayanaiManhajar Bollard ta atomatik ta China mai inganci / Se...
-
duba cikakkun bayanaiOEM China Mai Nauyin Aiki na Traffic Nesa Control Tra ...

















