Kamfanin ODM Mai Naɗa Filin Ajiye Motoci na Karfe

Takaitaccen Bayani:

Nau'in Samfura: sandunan ajiye motoci masu nadawa

Kayan aiki: Karfe mai carbon/karfe mai bakin 304/karfe mai bakin 316

Kauri a Bango: Keɓancewa yana samuwa

Launi: Rawaya, Sliver da Tallafi Keɓancewa

Surface: mai rufi mai ƙarfi ko kuma goge gashin gashi

Amfani: Bututun tsaro na hanyar mota mai cirewa

Maɓalli: Bakin ƙarfe da aka galvanized


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tun lokacin da aka kafa kasuwancinmu, yawanci muna ɗaukar samfura ko sabis a matsayin mafi kyawun rayuwa a cikin ƙungiya, ci gaba da haɓaka fasahar samarwa, inganta mafita mafi kyawun inganci da kuma ƙarfafa kasuwanci gabaɗaya mafi kyawun gudanarwa, daidai da ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001: 2000 don ODM Manufacturer Fold Down Metal Parking Post, Mun kasance a shirye don gabatar muku da mafi ƙarancin ƙima a kasuwa ta yanzu, mafi kyawun inganci mai kyau da sabis na tallace-tallace na samfura masu kyau. Barka da zuwa yin kasuwanci tare da mu, bari mu sami riba biyu.
Tun lokacin da aka kafa kasuwancinmu, yawanci muna ɗaukar samfura ko ayyuka a matsayin mafi kyawun rayuwa a cikin ƙungiya, muna ci gaba da haɓaka fasahar samarwa, inganta mafita mafi kyawun inganci da kuma ƙarfafa kasuwanci gabaɗaya mafi kyawun gudanarwa, daidai da ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001: 2000 donKamfanin ajiye motoci na China da kuma na'urar ajiye motoci ta ƙarfe mai kullewa, Dangane da ƙwararrun injiniyoyi, duk wani oda na sarrafa zane ko samfura ana maraba da shi. Mun sami kyakkyawan suna don kyakkyawan sabis na abokin ciniki a tsakanin abokan cinikinmu na ƙasashen waje. Za mu ci gaba da ƙoƙarinmu don samar muku da kayayyaki masu inganci da mafi kyawun sabis. Mun daɗe muna fatan yin muku hidima.

wps_doc_9 wps_doc_10 wps_doc_8 wps_doc_12 wps_doc_11 wps_doc_3 wps_doc_0

fa'idodinmu

1. Sanya tambarin ku da sitikar tambarin ku kyauta ne

2, Isarwa Mai Sauri

3. Babu wani caji

4, MOQ≥2PCS

5. Samar da samfurin da aka yi niyya

6, Samar da sabis na keɓancewa na marufi

7, Samar da samfurin (farashin farashi)

8. Tallafawa WeChat/Imel/Whatsapp/

9, Mun ƙware a wannan fanni tsawon shekaru 15shekaru

10. Tallafawa ziyara zuwa masana'anta

11, Tsarin bayan-tallace-tallace mai kyau

GAME DA MU

wps_doc_9

CKamfanin fasahar Hengdu Ruisijie Intelligent technology co., LTD kamfani ne da ke kera shingen zirga-zirga da kayayyakin Intelligent, yana da masana'anta mai zaman kanta tare da kayan sufuri, da sauransu tun daga shekarar 2006, galibi yana samar da kayayyakin shingen zirga-zirga kamar bututun hanya, toshe hanyoyi, kashe tayoyi, da tsarin kula da wurin ajiye motoci kamar makullan ajiye motoci, shingen ajiye motoci. Haka kuma, muna kera kayayyakin bututun bakin karfe kamar bututun bakin karfe, sandunan tutoci, muna kuma samar da ayyukan haɓaka samfura da tallace-tallace masu wayo; Kamfanin yana da ma'aikata kwararru da fasaha da ke da alhakin haɓaka samfura, ƙira, samarwa, tallace-tallace, da sabis na bayan-tallace-tallace, kuma yana gabatar da kayan aiki na zamani daga Jamus da Italiya don samar da kayayyaki na farko, suna sayarwa sosai a ƙasashe sama da 30, kuma abokan ciniki sun amince da su baki ɗaya. Kamfanin ya wuce takardar shaidar ingancin tsarin IS09001, tsarin kula da masana'antu mai tsauri, da kuma dubawa daban-daban kafin jigilar kayayyaki don tabbatar da ƙimar kayayyaki masu inganci, barka da zuwa ziyarci masana'antarmu.

wps_doc_7 wps_doc_8

Tambayoyin da ake yawan yi:

1.T: Zan iya yin odar kayayyaki ba tare da tambarin ku ba?

A: Hakika. Ana samun sabis na OEM kuma.

2.Q: Ta yaya zan iya samun farashibollard?

A:Tuntuɓi mu don ƙayyade kayan aiki, girma da buƙatun keɓancewa

3.Q3: Kai ne?kamfanin ciniki ko masana'anta?

A: Mu masana'anta ne.

4.T: Me za ku iya saya daga gare mu?

A: Bututun ƙarfe masu tasowa ta atomatik, bututun ƙarfe masu tasowa ta atomatik, bututun ƙarfe masu cirewa, bututun ƙarfe masu gyara, bututun ƙarfe masu tasowa ta hannu da sauran kayayyakin aminci ga zirga-zirga.

5.Q:WMuna da zane namu. Za ku iya taimaka mini wajen samar da samfurin da muka tsara?

A:Eh, za mu iya. Manufarmu ita ce cin gajiyar juna da kuma haɗin gwiwa mai cin nasara. Don haka, idan za mu iya taimaka muku wajen tabbatar da ƙirarku ta zama gaskiya, maraba.

6.Q:HYaya tsawon lokacin isar da sako yake?

A: Gabaɗaya dai shi ne15-30Kwanaki, gwargwadon adadi ne. Za mu iya magana game da wannan tambayar kafin a biya kuɗin ƙarshe.

7.Q:Kuna da hukuma don sabis na bayan-tallace-tallace?

A: Duk wata tambaya game da kayan isarwa, za ku iya samun tallace-tallacenmu a kowane lokaci. Don shigarwa, za mu ba da bidiyon umarni don taimakawa kuma idan kun fuskanci wata tambaya ta fasaha, maraba da tuntuɓar mu don samun lokacin magance ta.

8.T: Yaya za a tuntube mu?

A: Don Allahbincikemu idan kuna da wasu tambayoyi game da kayayyakinmu.

You also can contact us by email at ricj@cd-ricj.com

Tun lokacin da aka kafa kasuwancinmu, yawanci muna ɗaukar samfura ko sabis a matsayin mafi kyawun rayuwa a cikin ƙungiya, ci gaba da haɓaka fasahar samarwa, inganta mafita mafi kyawun inganci da kuma ƙarfafa kasuwanci gabaɗaya mafi kyawun gudanarwa, daidai da ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001: 2000 don ODM Manufacturer Fold Down Metal Parking Post, Mun kasance a shirye don gabatar muku da mafi ƙarancin ƙima a kasuwa ta yanzu, mafi kyawun inganci mai kyau da sabis na tallace-tallace na samfura masu kyau. Barka da zuwa yin kasuwanci tare da mu, bari mu sami riba biyu.
Mai ƙera ODMKamfanin ajiye motoci na China da kuma na'urar ajiye motoci ta ƙarfe mai kullewa, Dangane da ƙwararrun injiniyoyi, duk wani oda na sarrafa zane ko samfura ana maraba da shi. Mun sami kyakkyawan suna don kyakkyawan sabis na abokin ciniki a tsakanin abokan cinikinmu na ƙasashen waje. Za mu ci gaba da ƙoƙarinmu don samar muku da kayayyaki masu inganci da mafi kyawun sabis. Mun daɗe muna fatan yin muku hidima.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi