Nawa ka sani game da naɗewa da aka yi da bakin ƙarfe?

Nadawa bakin karfe bollardwani nau'in kayan kariya ne da aka saba amfani da shi a wuraren jama'a. Yawanci ana yin sa ne da bakin karfe kuma yana da kyakkyawan juriya ga tsatsa da ƙarfi. Babban fasalinsa shine ana iya naɗe shi. Idan ana buƙata, ana iya gina shi a matsayin shinge don hana motoci ko masu tafiya a ƙasa shiga wani yanki na musamman; idan ba a amfani da shi ba, ana iya naɗe shi a ajiye shi don adana sarari da kuma guje wa shafar zirga-zirga ko kyawun gani.

ƙulli mai naɗewa (8)

Wannan irinbollardana samunsa a wuraren ajiye motoci, titunan masu tafiya a ƙasa, murabba'ai, wuraren kasuwanci, wuraren kula da zirga-zirgar ababen hawa da sauran wurare. Saboda an yi shi da bakin ƙarfe, yana da fa'idodin juriyar tsatsa, juriyar tsatsa, dorewa, da sauransu, kuma ya dace da amfani a waje na dogon lokaci.
Ana samun tsarin naɗewa ta hanyar amfani da hannu cikin sauƙi. Wasu samfuran zamani kuma ana iya sanye su da na'urorin kullewa ko ayyukan ɗagawa ta atomatik don tabbatar da aminci da sauƙin amfani.

ƙulli mai naɗewa (6)

1. Yanayin amfani

Wuraren ajiye motoci:Ƙungiyoyin da ke naɗewazai iya hana motoci marasa izini shiga takamaiman wurare yadda ya kamata. Sun dace da wuraren ajiye motoci na sirri ko wuraren ajiye motoci waɗanda ke buƙatar a rufe su na ɗan lokaci.

Wuraren kasuwanci da murabba'ai: Ana amfani da shi don sarrafa zirga-zirgar ababen hawa a wuraren da ke da cunkoson ababen hawa da kuma kare lafiyar masu tafiya a ƙasa, kuma ana iya cire su cikin sauƙi idan ana buƙata.

Titunan Masu Tafiya a Kafa: Ana amfani da su don takaita shigowar ababen hawa a wasu lokutan, kuma ana iya naɗe su a ajiye su a wuri ɗaya lokacin da ba a buƙata don kiyaye hanyar ba tare da wani cikas ba.

Wuraren zama da wuraren zama: ana iya amfani da su don hana motoci mamaye hanyoyin kashe gobara ko wuraren ajiye motoci na sirri.

2. Shawarwarin shigarwa

Shirye-shiryen tushe: Shigarwabollardsyana buƙatar ajiyar ramukan shigarwa a ƙasa, kuma yawanci yana buƙatar harsashin siminti don tabbatar da cewa ginshiƙin yana da ƙarfi kuma yana da ƙarfi lokacin da aka gina shi.

Tsarin naɗewa: Tabbatar da zaɓar samfuran da ke da ingantattun hanyoyin naɗewa da kullewa. Ya kamata aikin hannu ya zama mai sauƙi, kuma na'urar kullewa za ta iya hana wasu yin amfani da shi yadda suka ga dama.

Maganin hana tsatsa: Duk da cewa bakin karfe da kansa yana da kaddarorin hana tsatsa, ya fi kyau a zaɓi kayan ƙarfe 304 ko 316 don ɗaukar ruwan sama da danshi a waje na dogon lokaci don ƙara juriya ga tsatsa.

3. Aikin ɗagawa ta atomatik

Idan kuna da buƙatu masu yawa, kamar yawan aikibollards, za ku iya la'akari da bollards waɗanda aka sanye su da tsarin ɗagawa ta atomatik. Ana iya ɗagawa da saukar da wannan tsarin ta atomatik ta hanyar sarrafawa ta nesa ko induction, wanda ya dace da wuraren zama na zamani ko kuma wuraren kasuwanci.

4. Zane da kuma kyawun gani

Tsarinƙusoshin naɗewaza a iya keɓance shi bisa ga buƙatun kyawun wurin. Wasu sandunan za a iya sanya su da sandunan haske ko alamu don inganta gani da dare.

Don Allahtambaye muidan kuna da wasu tambayoyi game da kayayyakinmu.

You also can contact us by email at ricj@cd-ricj.com


Lokacin Saƙo: Oktoba-23-2024

Aika mana da sakonka:

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi