Mai ƙera Makullin Ajiye Motoci ta atomatik don Kulawa Daga Nesa

Takaitaccen Bayani:

Nau'in Samfuri
Makullin ajiye motoci
Kayan Aiki
Gilashin aluminum
Girman
450x450x50cm
Kauri mai dacewa na ƙofar
40-120mm
Hanyar sarrafawa
wifi
lokacin tasowa
0.33S
Zafin Aiki
-30~70°C)
Caji
Batirin lithium


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kasancewar muna samun goyon baya daga ƙungiyar IT mai kirkire-kirkire da ƙwarewa, za mu iya bayar da tallafin fasaha kan sabis na kafin siyarwa da bayan siyarwa ga Mai Kera Motoci Mai Nesa Mai Kula da Nesa, fa'idodin da gamsuwar abokan ciniki galibi sune babban burinmu. Ku tuna ku tuntube mu. Ku ba mu damar yin mamaki.
Kasancewar muna da goyon bayan ƙungiyar IT mai kirkire-kirkire da ƙwarewa, za mu iya gabatar da tallafin fasaha kan sabis na kafin-tallace-tallace da bayan-tallace-tallace donMotar ajiye motoci ta China da kuma wurin ajiye motoci, Ta hanyar bin ƙa'idar "jagorancin ɗan adam, cin nasara ta hanyar inganci", kamfaninmu yana maraba da 'yan kasuwa daga gida da waje da gaske don ziyarce mu, tattaunawa da mu kan harkokin kasuwanci da kuma ƙirƙirar makoma mai kyau tare.

 

sire (4)166813565629916681356792671668135670021

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

1. Q: Zan iya yin odar kayayyaki ba tare da tambarin ku ba?
A: Hakika. Ana samun sabis na OEM kuma.
2. Tambaya: Za ku iya bayar da tayin aikin?
A: Muna da ƙwarewa mai kyau a cikin samfuran da aka keɓance, waɗanda aka fitar zuwa ƙasashe sama da 30. Kawai aiko mana da ainihin buƙatunku, za mu iya ba ku mafi kyawun farashin masana'anta.
3.T: Ta yaya zan iya samun farashin?
A: Tuntube mu kuma ku sanar da mu kayan, girma, ƙira, da adadin da kuke buƙata.
4.T: Shin kai kamfani ne ko masana'anta?
A: Mu masana'anta ne, maraba da ziyararku.
5. Tambaya: Menene kamfanin ku ke hulɗa da shi?
A: Mu ƙwararrun masu kera ƙarfe ne, shingen zirga-zirga, makullin ajiye motoci, mai kashe tayoyi, mai toshe hanya, mai ƙera tutocin ado sama da shekaru 15.
6.T: Za ku iya samar da samfurin?
A: Eh, za mu iya.

Kasancewar muna samun goyon baya daga ƙungiyar IT mai kirkire-kirkire da ƙwarewa, za mu iya bayar da tallafin fasaha kan sabis na kafin siyarwa da bayan siyarwa ga Mai Kera Motoci Mai Nesa Mai Kula da Nesa, fa'idodin da gamsuwar abokan ciniki galibi sune babban burinmu. Ku tuna ku tuntube mu. Ku ba mu damar yin mamaki.
Mai ƙera donMotar ajiye motoci ta China da kuma wurin ajiye motoci, Ta hanyar bin ƙa'idar "jagorancin ɗan adam, cin nasara ta hanyar inganci", kamfaninmu yana maraba da 'yan kasuwa daga gida da waje da gaske don ziyarce mu, tattaunawa da mu kan harkokin kasuwanci da kuma ƙirƙirar makoma mai kyau tare.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi