Muna ƙoƙari don yin aiki tukuru, mu yi wa abokan ciniki hidima", muna fatan zama ƙungiyar haɗin gwiwa mafi kyau kuma mai iko ga ma'aikata, masu kaya da abokan ciniki, muna cimma rabon ƙima da ci gaba da haɓakawa don Babban Mai Rike Tutar Tutar Lambun Mai Sauƙin Shigarwa Mai ƙarfi, Mai ƙarfi da isarwa cikin sauri, mafi kyawun isarwa bayan taimako da mai samar da kayayyaki masu kyau a China don haɗin gwiwa na dogon lokaci, mu ne za mu zama zaɓinku mafi inganci.
Muna ƙoƙari don yin aiki tukuru, yi wa abokan ciniki hidima, muna fatan zama ƙungiyar haɗin gwiwa mafi kyau kuma babbar kamfani ga ma'aikata, masu samar da kayayyaki da abokan ciniki, muna cimma ƙimar da ake buƙata da kuma ci gaba da haɓaka suFarashin Mai Rike Tutar China da Matsayin Tutar, Ta hanyar ɗaukar babban manufar "zama Mai Nauyin Alhaki". Za mu ƙara faɗaɗa ra'ayinmu game da al'umma don kayayyaki masu inganci da kyakkyawan sabis. Za mu himmatu wajen shiga gasa ta duniya don zama ɗaya daga cikin manyan masana'antun wannan samfurin a duniya.
Fasallolin Samfura
Wannan sandar tuta ta waje mai tsawon mita 12 ta bakin karfe tana ɗaya daga cikin shahararrun salon da aka sayar, wanda aka ƙera don cika ƙa'idodin gine-gine mafi inganci kuma ya dace da kyaututtuka, buɗewa da rufe bukukuwan manyan da ƙananan wasanni.
Wannan sandar tuta ta bakin ƙarfe mai amfani da kasuwanci da aka yi da bakin ƙarfe 304 tana samuwa a girmanta daga ƙafa 20 zuwa ƙafa 60, galibi tana iya jure saurin iska daga kilomita 140 a awa ɗaya zuwa kilomita 250 a awa ɗaya, wanda hakan ya sa aka tsara su don a yi amfani da su lafiya a yankunan da ke da iska mai ƙarfi.
Bugu da ƙari, idan kuna buƙatar sandar tuta da ke hawa da sauka, za mu iya samar muku da fasahar da ta dace.
Sandan:Ana birgima sandar sandar da takardar bakin karfe, sannan a haɗa ta cikin siffarta.
Tuta:Ana iya bayar da alamar da ta dace da ƙarin kuɗi.
Tushen Anga:Farantin tushe murabba'i ne mai ramuka masu ramuka don ƙusoshin anga, waɗanda aka ƙera daga Q235. An haɗa farantin tushe da sandar sandar a sama da ƙasa ta hanyar haɗa su da kewaye.
Kusoshin Anga:An ƙera ƙusoshin da ƙarfe mai galvanized Q235, kuma an tanadar musu ƙusoshin tushe guda huɗu, na'urorin wanki guda uku da na'urorin wanki na kulle-kulle. Kowace sanda tana da ƙusoshi guda ɗaya na ƙarfafa haƙarƙari.
Ƙarshe:Tsarin gamawa na yau da kullun na wannan sandar tutar bakin karfe ta kasuwanci shine goga mai satin. Ana samun ƙarin zaɓuɓɓukan gamawa da launuka bisa ga buƙatun abokan ciniki. Kuna iya samar da allon launi don amfaninmu, kuma kuna iya zaɓar daga allon launi na duniya.
Hanyar haɗin sashe
Zaɓuɓɓukan ƙarin ayyuka
| Tsawo (m) | Kauri (mm) | Babban OD (mm) | Ƙasan OD (1000:8 mm) | Ƙasan OD (1000:10 mm) | Girman Tushe (mm) |
| 8 | 2.5 | 80 | 144 | 160 | 300*300*12 |
| 9 | 2.5 | 80 | 152 | 170 | 300*300*12 |
| 10 | 2.5 | 80 | 160 | 180 | 300*300*12 |
| 11 | 2.5 | 80 | 168 | 190 | 300*300*12 |
| 12 | 3.0 | 80 | 176 | 200 | 400*400*14 |
| 13 | 3.0 | 80 | 184 | 210 | 400*400*14 |
| 14 | 3.0 | 80 | 192 | 220 | 400*400*14 |
| 15 | 3.0 | 80 | 200 | 230 | 400*400*14 |
| 16 | 3.0 | 80 | 208 | 240 | 420*420*18 |
| 17 | 3.0 | 80 | 216 | 250 | 420*420*18 |
| 18 | 3.0 | 80 | 224 | 260 | 420*420*18 |
| 19 | 3.0 | 80 | 232 | 270 | 500*500*20 |
| 20 | 4.0 | 80 | 240 | 280 | 500*500*20 |
| 21 | 4.0 | 80 | 248 | 290 | 500*500*20 |
| 22 | 4.0 | 80 | 256 | 300 | 500*500*20 |
| 23 | 4.0 | 80 | 264 | 310 | 500*500*20 |
| 24 | 4.0 | 80 | 272 | 320 | 500*500*20 |
| 25 | 4.0 | 80 | 280 | 330 | 800*800*30 |
| 26 | 4.0 | 80 | 288 | 340 | 800*800*30 |
| 27 | 4.0 | 80 | 296 | 350 | 800*800*30 |
| 28 | 4.0 | 80 | 304 | 360 | 800*800*30 |
| 29 | 5.0 | 80 | 312 | 370 | 800*800*30 |
| 30 | 5.0 | 80 | 320 | 380 | 800*800*30 |
Muna ƙoƙari don yin aiki tukuru, mu yi wa abokan ciniki hidima", muna fatan zama ƙungiyar haɗin gwiwa mafi kyau kuma mai iko ga ma'aikata, masu kaya da abokan ciniki, muna cimma rabon ƙima da ci gaba da haɓakawa don Babban Mai Rike Tutar Tutar Lambun Mai Sauƙin Shigarwa Mai ƙarfi, Mai ƙarfi da isarwa cikin sauri, mafi kyawun isarwa bayan taimako da mai samar da kayayyaki masu kyau a China don haɗin gwiwa na dogon lokaci, mu ne za mu zama zaɓinku mafi inganci.
Babban AikiFarashin Mai Rike Tutar China da Matsayin Tutar, Ta hanyar ɗaukar babban manufar "zama Mai Nauyin Alhaki". Za mu ƙara faɗaɗa ra'ayinmu game da al'umma don kayayyaki masu inganci da kyakkyawan sabis. Za mu himmatu wajen shiga gasa ta duniya don zama ɗaya daga cikin manyan masana'antun wannan samfurin a duniya.
Aika mana da sakonka:
-
duba cikakkun bayanaiJirgin ruwan OEM na China Gospel Cabin na sayarwa 25FT/ 7.5m...
-
duba cikakkun bayanaiMasana'antu Kantuna Kayan Aikin Tsaro na Waje Cire...
-
duba cikakkun bayanaiMafi arha Price Bakin Karfe Atomatik Nesa ...
-
duba cikakkun bayanaiJigilar kaya ta China OEM Drop Shipping Garage Bike R ...
-
duba cikakkun bayanaiManyan Masu Kaya Masu Tsawon Shekaru Goma Masu Daidaitawa...
-
duba cikakkun bayanaiSamar da OEM/ODM na Musamman 15m Carbon Fiber/Aluminum...


















