Tutar Talla ta Waje Mai Daidaitawa Ta Ma'aikata Tutar Talla ta Mita 5 Mai Lamban Talla (BN-24)

Takaitaccen Bayani:

 

Sunan Alamar
Kotun Hukunta Masu Yaƙi da Rasha (RICJ)
Nau'in Samfuri
Tallafawa Tutar Bakin Karfe, Tutar Aluminum
Tsawo
4.8m, 6.2m, 7.5m, 15ft, 20ft, 25ft, 30ft
Siffa
zagaye madaidaiciya
Kayan Aiki
Aluminum
Fasali
telescopic, šaukuwa, shigar cikin sauƙi
Kauri a Bango
1.3mm
diamita
38mm, 42mm, 46mm, da 51mm
Kayan haɗi
Kwallon Finial, Sanda Mai Rataya, Igiyar Halyard, Tushe
Aikace-aikace
lambu, bakin teku, titi, gini, ciyawa


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tare da ƙwarewar aiki mai yawa da samfura da ayyuka masu kyau, an karrama mu a matsayin mai samar da kayayyaki masu inganci ga yawancin masu siye na ƙasashen waje don Masana'antar Filayen Filayen Daidaitacce Tutar Tutar Mita 5 tare da Tutar Telescoping (BN-24), Ci gaba da samun ingantattun mafita tare da kyawawan ayyukanmu kafin da bayan tallace-tallace yana tabbatar da ƙarfin gasa a cikin kasuwar da ke ƙara zama ruwan dare gama gari.
Tare da ƙwarewar aiki mai yawa da samfura da ayyuka masu kyau, an karɓe mu a matsayin mai samar da kayayyaki masu inganci ga yawancin masu siye na ƙasashen waje.Farashin tsayawar tutar China da tsayawar bannerMuna da cikakken layin samar da kayayyaki, layin haɗawa, tsarin kula da inganci, kuma mafi mahimmanci, muna da fasahar haƙƙin mallaka da yawa da ƙungiyar fasaha da samarwa masu ƙwarewa, ƙungiyar sabis na tallace-tallace ƙwararru. Tare da duk waɗannan fa'idodin, za mu ƙirƙiri "alamar nailan monofilaments ta duniya mai suna", da kuma yaɗa kayayyakinmu zuwa kowane lungu na duniya. Muna ci gaba da ƙoƙari kuma muna ƙoƙarinmu don yi wa abokan cinikinmu hidima.

Fasallolin Samfura

Sandar tutar waje ta RICJ mai bakin ƙarfe tana ɗaya daga cikin shahararrun salon da ake sayarwa, wanda aka tsara don cika ƙa'idodin gine-gine mafi inganci kuma yana da kyau don neman kyaututtuka, buɗewa, da kuma bukukuwan rufewa na manyan da ƙananan tarukan wasanni.

Ana amfani da wannan sandar tuta ta bakin karfe ta kasuwanci da aka yi dabakin karfe 304Ana samunsa a girman ƙafa 20 zuwa ƙafa 60, galibi ana iya yin sa a kan saurin iska daga kilomita 140 a kowace awa zuwa kilomita 250 a kowace awa, wanda hakan ya sa aka tsara su don a yi amfani da su cikin aminci a yankunan da ke da iska mai ƙarfi.

Bugu da ƙari, idan kuna buƙatar sandar tuta da ke hawa da sauka, za mu iya samar muku da fasahar da ta dace.

Sandan:Ana birgima sandar sandar da takardar bakin karfe, sannan a haɗa ta cikin siffarta.

Tuta:Ana iya bayar da tutar da ta dace da ƙarin kuɗi.

Tushen Anga:Farantin tushe murabba'i ne mai ramuka masu ramuka don ƙusoshin anga, an ƙera su dagaQ235An haɗa farantin tushe da sandar sandar a sama da ƙasa ta hanyar haɗa su da'ira.

Kusoshin Anga:An ƙera dagaƙarfe mai galvanized Q235An tanadar wa ƙusoshin da ƙusoshin tushe guda huɗu, wandunan wanki guda uku, da kuma wandunan kullewa. Kowace sanda tana da ƙusoshi guda ɗaya na ƙarfafa haƙarƙari.

Ƙarshe:Tsarin gamawa na yau da kullun na wannan sandar tuta ta bakin ƙarfe ta kasuwanci shine goga mai satin. Ana samun ƙarin zaɓuɓɓukan gamawa da launuka bisa ga buƙatun abokan ciniki.

Bayani:

  1. Kan ball tare daDigiri 360ana iya juya shi da iska, tutar tana shawagi a cikin iska kuma ba ta makalewa
  2. Tare da na'urar hannu da aka gina a ciki da kuma na'urar ɗagawa mai santsi, ɗagawa sau 10000 ba shi da kyau.
  3. Na'urar hannu tana aiki yadda ya kamata, tana adana ƙarfi, kuma tana da kyau wajen sarrafa tutar
  4. Tutar da aka yi wa ado da beaded, ƙirar kayan haɗi a layi ɗaya tana taimakawa wajen gyara tuta kuma tana da sauƙin cirewa
  5. Tare daigiyar waya da aka gina a ciki, ya fi dorewa kuma ba shi da sauƙin karyewa
  6. Tutocin tutar suna da kyau a ƙasashe da yawa kuma sun dace da manyan taruka na ƙasashen waje da na cikin gida, kamar wasannin motsa jiki, kade-kade, gidajen tarihi, masana'antu, cibiyoyin kasuwanci na ƙasashen duniya, manyan kantuna, da manyan kamfanoni.
  7. Amfani da kayan aiki masu inganci da yawa yana samar da sandar tuta mai ƙarfi, mai wahalar karyewa, kuma tana da kyakkyawan juriya ga iska.
  8. Baya ga tuta ta yau da kullun, muna kuma da ƙarin ayyuka na zaɓi kamar yadda aka nuna a ƙasa:

8.1 Na'urar ɗagawa ta lantarki, wacce ta haɗa dainjin lantarki da sarrafawa,Na'urar sarrafawa ta nesa guda 2.Akwai kuma matakai 3 na ƙarfi don shi.25W na iya zama mai sauƙin hawa har zuwa mita 8-12;40W na iya kaiwa mita 13-25da sauri;Mita 26-35kawai buƙata120Wiko.

8.2 Na'urar da muke ba da shawarar sosai a wuraren da babu iska ita ce na'urar tashi da tuta. Kamar wuraren wanka na cikin gida, wurin motsa jiki na cikin gida, gidan tarihi na cikin gida, da sauran wurare na cikin gida. Haka kuma, tana buƙatar wutar lantarki mai yawa don sarrafa tuta da kuma ci gaba da aiki. Wutar lantarki ita ce 3000W (mita 8-12); 4000W (mita 13-35). Wani abu kuma da za a lura da shi shine cewa injin yana buƙatar a binne shi a ƙasa don tabbatar da cewa yana aiki yadda ya kamata. Kuma girmansa ya kasance :800x700x900mm

8.3 Na ƙarshe da aka haɗa shi ne tsarin faifan hasken rana, ya haɗa da faifan hasken rana, mai sarrafawa, da batirin gubar-acid

Solar panel yana buƙatar wutar lantarki don zama12V 80Wda kuma monocrystalline tare da 670x530mm

   Cna'urar sarrafawawutar lantarki 12V10A;batirin gubar-acidwutar lantarki 12V 65A

 

Welcome to contact us Email: ricj@cd-ricj.com

sandar tuta 5
8
主图-06
Tare da ƙwarewar aiki mai yawa da samfura da ayyuka masu kyau, an karrama mu a matsayin mai samar da kayayyaki masu inganci ga yawancin masu siye na ƙasashen waje don Masana'antar Filayen Filayen Daidaitacce Tutar Tutar Mita 5 tare da Tutar Telescoping (BN-24), Ci gaba da samun ingantattun mafita tare da kyawawan ayyukanmu kafin da bayan tallace-tallace yana tabbatar da ƙarfin gasa a cikin kasuwar da ke ƙara zama ruwan dare gama gari.
Kantunan Masana'antuFarashin tsayawar tutar China da tsayawar bannerMuna da cikakken layin samar da kayayyaki, layin haɗawa, tsarin kula da inganci, kuma mafi mahimmanci, muna da fasahar haƙƙin mallaka da yawa da ƙungiyar fasaha da samarwa masu ƙwarewa, ƙungiyar sabis na tallace-tallace ƙwararru. Tare da duk waɗannan fa'idodin, za mu ƙirƙiri "alamar nailan monofilaments ta duniya mai suna", da kuma yaɗa kayayyakinmu zuwa kowane lungu na duniya. Muna ci gaba da ƙoƙari kuma muna ƙoƙarinmu don yi wa abokan cinikinmu hidima.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi