Kamfanin keɓancewa na Masana'anta Mai Sauri Mai Kaya da Tayar Hanya Mai Kashe Tayoyi tare da Isarwa Gajere a 8500

Takaitaccen Bayani:

Baturi: Batirin Lithium 4000MA/H

Nauyi:10.6kg

Girman: 550mm X 450m X 90mm

Ƙarfin Injin: 370W

Wutar Lantarki Mai Aiki:10 – 12V

Sunan Samfura: Katangar taya mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto mai ƙarfi

Na'urar sarrafa nesa ta TK-102, mai kashe taya mai ɗaukuwa da hannu samfurin ingantacce ne na tashar mota ta zamani.

Wannan samfurin yana da sauƙin ɗauka, kuma yana da sauƙin ɗauka idan an buƙata. Kayan aiki ne da ya dace ga rundunar 'yan sanda masu ɗauke da makamai da 'yan sandan tsaron jama'a don gudanar da ayyuka kamar yaƙi da ta'addanci, rundunar 'yan sanda, hana tarzoma, kame motoci da ake zargi, da kuma sanya shingen shinge da sauransu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna da kayan aikin masana'antu mafi inganci, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, waɗanda suka ƙware kuma suka ƙware, waɗanda suka ɗauki tsarin riƙewa mai inganci tare da ƙungiyar masu samun kuɗi masu ƙwarewa kafin/bayan siyarwa don Kamfanin Mai Kaya da Taya Mai Sauri na Titin Titi tare da Isarwa ta Gajere a 8500, Muna fatan samun tambayoyinku nan ba da jimawa ba.
Muna da kayan aikin masana'antu mafi inganci, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, waɗanda suka ƙware kuma suka ƙware, waɗanda suka ɗauki tsarin sarrafa hannu mai inganci tare da ƙungiyar masu samun kuɗi masu ƙwarewa kafin/bayan tallace-tallace.Shingen Titin China da Kisan TayoyiManufarmu ita ce mu isar da ƙima mai kyau ga abokan cinikinmu da abokan cinikinsu. Wannan alƙawarin ya shafi duk abin da muke yi, yana motsa mu mu ci gaba da haɓakawa da inganta mafita da hanyoyin da za mu bi don biyan buƙatunku.

Siffofin Babban Samfurin

- Ikon sarrafawa daga nesa da sarrafa hannu sakin layi biyu

-Fitar da maɓalli na biyu na akwatin, buɗe akwatin, cire abin toshe tayoyin hanya sannan ka sanya shi a gefe ɗaya na hanya,

tare da mutumin da ke riƙe da igiyar nailan da aka haɗa a kan shingen filastik a ɗayan gefen hanya.

Idan ka ga abin da ake zargi, ka ja igiyar don ka shimfiɗa abin karya tayoyin. Ma'aikata za su iya tsayawa a wuri mai aminci su yi amfani da abin karya tayoyin shinge.

-Bayan amfani, ya kamata a maye gurbin asarar da lalacewar ƙusoshin ƙarfe da manne a kan lokaci, wanda aka shirya don amfani a nan gaba.
- Bayan amfani, danna na'urar sarrafa wutar lantarki (remote) don rufe na'urar karya taya ta atomatik.

- Bayan ya buɗe, samfurin ya rufe babban yanki.

-Tsawon aiki mai inganci na 2 zuwa 7 M ana iya daidaitawa.

-Lokacin caji yana ɗaukar awanni 5-6, ana iya ja da baya fiye da sau 100 a kowane lokaci, kuma lokacin jiran aiki ya fi ko daidai yake da 100H.

- Wutar lantarki mai aiki 10-12 V, 1.5 A halin yanzu.

- Tsarin ƙira mai zurfi. An yi amfani da na'urar jan hankali ta nesa don cimma burin cimma burincikakken atomatikragewa da kuma sakin jiki.

-Ƙaramin girmakumanauyi mai sauƙiJimillar nauyin tasha ta mota ita ceƙasa da kilogiram 8, wanda shinemasu dacewaga sojoji ɗaya-ɗaya.

-Damar sarrafawanisazai iya zamaan daidaitaAna iya zaɓar tsawon na'urar da yardar kaina bisa ga ainihin buƙatun a cikin mita 7.

-Sarrafa daga nesanisa shinenisa. Daiko fiye da kimanisa shinefiye da mita 50, wanda ya dace da ɓoyewa da kuma kare lafiyar mai aiki.

- Ƙarfin toshewa. An raba ƙusa da bel ɗin daga ƙirar, kuma tasirin karya tayar yana da kyau.

- An yi akwatin kayan aiki dagamikayan aiki, wanda ke jure sanyi da kaka kuma yana da tsawon rai. Sassan ƙarfe sunemai tsatsakuma ana iya sake caji batirin wutar lantarki.

- Manual, atomatik-amfani biyu, aiki mai sauƙi da sauri.

- An yi jikin akwatin ne da farantin ƙarfe mai ƙarfi, wanda ke jure sanyi da faɗuwa.

Ƙara Darajar Samfuri

- Tsaya da gargaɗi ta hanyar mota

-Don sassauƙa, a kiyaye tsari daga rudani da karkatar da zirga-zirgar masu tafiya a ƙasa.

-Domin kare muhalli cikin kyakkyawan yanayi, kare tsaron mutum, da kuma kadarorin da ke cikinsa.
- Yi ado da muhalli mara kyau
-Sarrafa Wuraren Ajiye Motoci da Gargaɗi da Faɗaɗawa


Aiki da Amfani

A. Sanya akwatin kayan aiki a kan shimfidar hanya mai faɗi tare da na'urar jan hankali tana fuskantar alkiblar buɗewa.

B. Buɗe makullan haɗin gwiwa a ɓangarorin biyu na akwatin.

C. Dannaja ƙarfikunna wutar lantarki zuwa na'urar jan hankali.

D. Cire eriya ta sarrafa nesa, danna maɓallin "gaba" (maɓallin sama) na na'urar sarrafawa ta nesa, sannan ka buɗe bel ɗin zuwa maɓallin sakin tsayin da ake so. Idan kana buƙatar rufe bel ɗin ka danna maɓallin "baya" (maɓallin ƙasa), ka saki maɓallin bayan rufewa.

E. Lokacin rufe akwatin, danna maɓallin wuta ja don kashe wutar.

F. Ɗaga akwatin, daidaita na'urar jan hankali zuwa ga akwatin bel ɗin ƙusa, sannan danna maɓallinmakullai biyu na gefe.

G. Idan ba za a iya sarrafa shi daga nesa ba saboda gazawar wutar lantarki da na inji, bayan an buɗe makullin, ana iya fitar da bel ɗin ta hanyar na'urar jan ƙarfe mai riƙe da hannu kuma ana iya kammala shi da hannu.

Al'amura suna buƙatar kulawa

A. Saboda kaifi na kusoshin motar, don Allah a yi taka-tsantsan yayin aiki da kulawa don hana raunuka da ƙaiƙayi.

B. Lokacin da kake shimfida hanya, yi ƙoƙarin zaɓar ɓangaren hanya mai santsi.

C. Dole ne a sami mutum na musamman a kusa da bel ɗin ƙusa don guje wa raunin da ya faru ga masu tafiya a ƙasa da ababen hawa.

D. Tabbatar cewatushen wutan lantarkiya isa kuma na'urar sarrafawa ta nesa ta zama al'ada kafin amfani.

E. Tabbatar ka kashe wutar bayan amfani.

F. Bayan lokacin jiran aiki na kayan aikiya wuce awanni 100ko kuma idan an yi amfani da shifiye da sau 50a rana ɗaya, dole ne a yi masa caji don guje wa kayan aikin da ba za a iya amfani da su yadda ya kamata ba saboda yawan fitar da batirin.

G. Lokacin dahasken mai nuna alamar nesa ja ne, it yana nunacewa na'urar sarrafawa ta nesabaturi is ƙasaYana buƙatar a maye gurbinsa da lokaci, in ba haka ba, zai shafi yadda kayan aikin ke aiki yadda ya kamata.


H. Ana yin caji a cikin yanayin ƙarfin lantarki mai ɗorewa da yanayin rikici. Ba zai haifar da lalacewa ga batirin kayan aiki ba saboda caji na dogon lokaci. Ana iya amfani da kayan aikin akai-akai bayan awanni 2-3 na caji. Kayan aikin ba ya aiki - yana ɗaukar awanni biyu don caji fiye da wata ɗaya.

I. An haramta bayar da umarnin tafiya na juyawa ba zato ba tsammani yayin tafiyar sarrafa nesa, in ba haka ba, da'irar ko motar za ta lalace saboda yawan kwararar wutar lantarki nan take.

J. An haramta wa kowane mutum bayyanacikin mita 20na alkiblar rashin ƙarfin motar da aka kama da kuma bel ɗin ƙusa don guje wa rauni ga ma'aikatan da suka rasa iko bayan an karye motar.

K. Akwai aikin jinkiri a cikin da'irar kayan aiki, kumamai sarrafa nesayana da adadin da ya dace a gaba.

L. Kada a jefar, a yi karo ko a danna akwatin kayan aiki yayin amfani da shi don guje wa lalacewar sassan.

Muna da kayan aikin masana'antu mafi inganci, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, waɗanda suka ƙware kuma suka ƙware, waɗanda suka ɗauki tsarin riƙewa mai inganci tare da ƙungiyar masu samun kuɗi masu ƙwarewa kafin/bayan siyarwa don Kamfanin Mai Kaya da Taya Mai Sauri na Titin Titi tare da Isarwa ta Gajere a 8500, Muna fatan samun tambayoyinku nan ba da jimawa ba.
Musamman na Masana'antaShingen Titin China da Kisan TayoyiManufarmu ita ce mu isar da ƙima mai kyau ga abokan cinikinmu da abokan cinikinsu. Wannan alƙawarin ya shafi duk abin da muke yi, yana motsa mu mu ci gaba da haɓakawa da inganta mafita da hanyoyin da za mu bi don biyan buƙatunku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi